Mô-đun màn hình LCD IVO TFT 10.1 inch 1024*600 M101GWT9 R3
Tên thương hiệu: IVO
Số mẫu: M101GWT9 R3
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
M101GWT9 R3
Kích thước đường chéo:
10.1
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Mở viền:
225,72(Rộng)×128,28(C) mm
Phác thảo Dim.:
244(W)×143(H)×12,9(S) mm
độ sáng:
640 cd/m² (Điển hình)
Xem hướng:
12 giờ
Cân nặng:
400/440g (Điển hình/Tối đa)
được thiết kế cho:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Mô-đun màn hình LCD IVO TFT
M101GWT9 R3 Mô-đun màn hình LCD TFT
Mô-đun màn hình LCD TFT 1024*600
Mô tả sản phẩm
Mô-đun màn hình LCD IVO 10.1 inch 1024*600 TFT mới M101GWT9 R3
M101GWT9 R3 Chi tiết sản phẩm :
IVO MAN HINH LCD M101GWT9 R3
nhà chế tạo IVO
Tên mẫu M101GWT9 R3
Kích thước màn hình 10,1 inch
Loại màn hình LCM , a-Si TFT-LCD
Số điểm ảnh 1024(RGB)×600 (WSVGA) 117PPI
Sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 222,72 × 125,28 (H×V)
Đường viền (mm) 244 × 143 × 12,9 (H×V×Dài)
Diện tích viền (mm) 225,72 × 128,28 (H×V)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 640 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800 : 1 (Tối thiểu) (TM)
Góc nhìn 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 16 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Xem tốt tại 12 giờ
Chế độ làm việc TN, Thường Trắng, Truyền
Độ đậm của màu 262K/16,7M 50% NTSC
đèn nền 7S2P WLED, 50K giờ, Với Trình điều khiển LED
Khối 400/440g (Điển hình/Tối đa)
Được dùng cho Màn hình ô tô
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 20 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
M101GWT9 R3CẢNH BÁO:
* Đảm bảo bản gốc của bạn giống với bản gốc của chúng tôi
* KHÔNG bao gồm hướng dẫn cài đặt, vui lòng hỏi người có kỹ năng để vận hành.
M101GWT9 R3 Shippment & đóng gói:
Mô-đun màn hình LCD IVO TFT 10.1 inch 1024*600 M101GWT9 R3 0
M101GWT9 R3đóng gói:
M101GWT9 R3Đang chuyển hàng:
Câu hỏi thường gặp về M101GWT9 R3:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuM101GWT9 R3?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choM101GWT9 R3 ?
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaM101GWT9 R3?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%