Mô-đun hiển thị LCD IPS HannStar 7.0 inch HSD070PFW5-A00 chính hãng
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD070PFW5-A00
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD070PFW5-A00
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 169PPI
Khu vực hoạt động:
153,6(Rộng)×90(C) mm
Kích thước phác thảo:
161,16(W)×100,97(H) ×5,04(S) mm
độ sáng:
550 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Chế độ hiển thị:
IPS Pro, Thường Đen, Truyền
Trọng lượng bảng điều khiển:
75.0/85.0g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Mô-đun màn hình LCD IPS 7.0 inch HSD070PFW5-A00 chính hãng của HannStar
HSD070PFW5-A00 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070PFW5-A00
Thương hiệu HannStar
Mô hình P/N HSD070PFW5-A00
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×600, WSVGA 169PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 153,6(Rộng)×90(C) mm
Kích thước phác thảo 161,16(W)×100,97(H) ×5,04(S) mm
Bề mặt Vỏ cứng
độ sáng 550 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 15/13 (Điển hình)(Tr/Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 50% NTSC
Loại đèn 3S7P WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 75.0/85.0g (Điển hình/Tối đa)
Ứng dụng Bàn phím & Máy tính bảng
Giao diện tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), 40 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 1.8/3.3/10.7/17/-10V (Điển hình)(VDD1/VDD2/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 65 °C
HSD070PFW5-A00Sự chi trả:
Chúng tôi chấp nhận alipay ở đây.
Tất cả các thẻ tín dụng chính đều được chấp nhận thông qua bộ xử lý thanh toán an toàn KÝ QUỸ.
Chúng tôi cũng chấp nhận T/T, Western Union, Moneygram.
HSD070PFW5-A00 Sđóng gói & đóng gói
Mô-đun hiển thị LCD IPS HannStar 7.0 inch HSD070PFW5-A00 chính hãng 0
HSD070PFW5-A00Thời gian vận chuyển và giao hàng:
Chúng tôi sẽ theo dõi lô hàng và liên hệ lại với bạn ngay khi có thể.
HSD070PFW5-A00Lời nhắc nhở:
Bạn Nga Chú Ý Nhé!!!
Vui lòng điền tên đầy đủ của người nhận theo thứ tự do chính sách mới của hải quan Nga,
nếu không, cuối cùng bạn có thể sẽ không nhận được gói hàng.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về việc không giao hàng do khách hàng đó không cung cấp
đủ thông tin khi đặt hàng.
Câu hỏi thường gặp về HSD070PFW5-A00:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD070PFW5-A00qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choHSD070PFW5-A00 ?
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD070PFW5-A00 ?
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD070PFW5-A00 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%