Hannstar HSD101PFW5-C00 LVDS 1024*600 Màn hình mô-đun IPS TFT LCD 10,1 inch
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PFW5-C00
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD101PFW5-C00
Kích thước đường chéo:
10.1"
Mở viền:
226,0(Rộng)×128,5(C) mm
Phác thảo Dim.:
235(H)×143(V)×5,6(D) mm
độ sáng:
500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
Cân nặng:
285g (Điển hình)
được thiết kế cho:
Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD101PFW5-C00 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101PFW5-C00
Thương hiệu HannStar
Mô hình P/N HSD101PFW5-C00
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Mở viền 226,0(Rộng)×128,5(C) mm
Phác thảo Dim. 235(H)×143(V)×5,6(D) mm
Sự đối đãi Chống chói
độ sáng 500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 4/12 (Điển hình)(Tr/Td)
Góc nhìn 80/80/70/80 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
màu hỗ trợ 262K/16,7M 45% NTSC
Nguồn sáng WLED [6S7P] , 20K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng 285g (Điển hình)
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6/8-bit) , FPC 60 chân
Nguồn cấp 3.3/8.9/15.0/-7.0V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VHL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 °C
HSD101PFW5-C00Đặc trưng:
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;
HSD101PFW5-C00 Sđóng gói & đóng gói
Hannstar HSD101PFW5-C00 LVDS 1024*600 Màn hình mô-đun IPS TFT LCD 10,1 inch 0
HSD101PFW5-C00Về Vận Chuyển:
chúng tôi sẽ kiểm tra chúng một cách nghiêm ngặt trước khi vận chuyển.
Liên hệ chúng tôi:
2. Giờ làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy
Câu hỏi thường gặp về HSD101PFW5-C00:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choHSD101PFW5-C00 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD101PFW5-C00qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD101PFW5-C00 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%