Màn hình mô-đun LCD BOE 23,8 inch TTF MV238QUM-N20 Màn hình LCD 30 chân Lvds
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: MV238QUM-N20
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
MV238QUM-N20
Kích thước đường chéo:
23,8"
Nghị quyết:
3840(RGB)×2160, UHD 185PPI
Khu vực hoạt động:
527,04(Rộng)×296,46(C) mm
Mở viền:
530,2(Rộng)×299,6(C) mm
Kích thước phác thảo:
545(W)×323,4(H) ×13(S) mm
độ sáng:
300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Cân nặng:
2.30Kgs (Điển hình)
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn / Hình ảnh y tế
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
Màn hình mô-đun LCD BOE 23,8 inch TTF MV238QUM-N20 Màn hình LCD Lvds 30 chân
MV238QUM-N20 Chi tiết sản phẩm :
BOEMAN HINH LCD MV238QUM-N20
nhà chế tạo BOE
Tên mẫu MV238QUM-N20
Kích thước màn hình 23,8 inch
Loại màn hình LCM , a-Si TFT-LCD
Số điểm ảnh 3840(RGB)×2160 (UHD) 185PPI
Sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 527,04 × 296,46 (H×V)
Đường viền (mm) 545 × 323,4 × 13 (H×V×D)
Diện tích viền (mm) 530,2 × 299,6 (H×V)
Sự đối đãi Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 14 (Điển hình)(G đến G) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc QUẢNG CÁO, Thường Màu Đen, Truyền
Độ đậm của màu 1.07B 99% sRGB
đèn nền 14S4P WLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Khối 2.30Kgs (Điển hình)
Được dùng cho Màn hình máy tính để bàn / Hình ảnh y tế
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (4 Làn) , HBR2 (5.4G/làn) , Đầu nối 30 chân
Cung cấp điện áp 10.0V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
MV238QUM-N20Về chúng tôi:
Chúng tôi cung cấp sản phẩm tốt với giá tốt nhất, chúng tôi hỗ trợ bán buôn/Thả Vận Chuyển Đặt Hàng
MV238QUM-N20 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình mô-đun LCD BOE 23,8 inch TTF MV238QUM-N20 Màn hình LCD 30 chân Lvds 0
MV238QUM-N20Thời gian vận chuyển và giao hàng:
Chúng tôi sẽ theo dõi lô hàng và liên hệ lại với bạn ngay khi có thể.
MV238QUM-N20Thời gian giao hàng:
--thông qua DHL, Fedex, UPS: 3-7 ngày làm việc
--qua EMS: 7-15 ngày làm việc
--qua Thư Không Khí hoặc Bưu Kiện: 10-30 ngày làm việc (đôi khi lâu hơn)
LƯU Ý: thời gian giao hàng không nên được coi là một khía cạnh trong phản hồi của bạn.
Câu hỏi thường gặp về MV238QUM-N20:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choMV238QUM-N20 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngMV238QUM-N20qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiMV238QUM-N20?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMV238QUM-N20 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%