Bảng điều khiển màn hình LCD 10,1 inch HannStar 1280 * 800 LVDS HSD101PWW1-G10 Mô-đun màn hình LCD
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD101PWW1-G10
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD101PWW1-G10
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
Khu vực hoạt động:
216,96(Rộng)×135,6(C) mm
Kích thước phác thảo:
227,42(Rộng)×147,69(Cao)×4,25(Sâu) mm
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
800:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Cân nặng:
135g (Tối đa)
Ứng dụng:
Bàn phím & Máy tính bảng
Mô tả sản phẩm
HSD101PWW1-G10 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101PWW1-G10
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD101PWW1-G10
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 216,96(Rộng)×135,6(C) mm
Kích thước phác thảo 227,42(Rộng)×147,69(Cao)×4,25(Sâu) mm
Bề mặt Vỏ cứng
độ sáng 350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 262K 45% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Cân nặng 135g (Tối đa)
Ứng dụng Bàn phím & Máy tính bảng
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
HSD101PWW1-G10Sự chi trả :
HSD101PWW1-G10 Sđóng gói & đóng gói
Bảng điều khiển màn hình LCD 10,1 inch HannStar 1280 * 800 LVDS HSD101PWW1-G10 Mô-đun màn hình LCD 0
HSD101PWW1-G10Đang chuyển hàng:
1.EMS cho Brazil, Nga và các vùng sâu vùng xa.
2.SF cho Hồng Kông, Đài Loan, Hàn Quốc, Nhật Bản, Thái Lan, Singapore và Malaysia
3. Sản phẩm có logo không thể gửi bằng FEDEX.
4. Brazil muốn sử dụng FEDEX/DHL, cần cung cấp CNPJ/CPF cho chúng tôi!
HSD101PWW1-G10Liên hệ chúng tôi:
2. Giờ làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy
Câu hỏi thường gặp về HSD101PWW1-G10:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PWW1-G10 ?
Hỏi: Tôi có thể trả tiền đi khôngodSHannStar HSD101PWW1-G10bằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%