MỚI Màn Hình LCD 27.0 inch LM270WF7-SSD1 1920*1080 Màn Hình LCD CHO Lenovo AIO 3-27IMB05
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM270WF7-SSD1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Mô hình P/N:
LM270WF7-SSD1
Kích thước đường chéo:
27.0"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 81PPI
Khu vực hoạt động:
597,888(Rộng)×336,312(C) mm
Đường viền (mm):
607,1(Rộng)×354,1(H)×13,2(D) mm
độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
14 (Điển hình)(G đến G)
Cân nặng:
3.12/3.27Kgs (Điển hình/Tối đa)
được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM270WF7-SSD1 Chi tiết sản phẩm :
màn hình lgMÀN HÌNH LCDMàn hình LM270WF7-SSD1
nhà chế tạo màn hình lg
Tên mẫu LM270WF7-SSD1
Kích thước màn hình 27.0"
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1920(RGB)×1080 [FHD] 81PPI
Cấu hình điểm ảnh Thanh dọc RGB
kích thước hiển thị 597,888 × 336,312 mm (H×V)
kích thước vật lý 607,1 × 354,1 × 13,2 mm (C×V×S)
xử lý bề mặt Mờ (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng (cd/m²) 250 (Tối thiểu)
Sự tương phản 1000: 1 (Điển hình) [Truyền]
góc tốt nhất toàn cảnh
chế độ quang học IPS, màn hình thường màu đen, truyền
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
tốc độ đáp ứng 14 (Điển hình)(G đến G) mili giây
Số lượng màu sắc 16,7 triệu, 72% NTSC
loại đèn nền WLED 4 dây, 30K giờ, không cần driver
trọng lượng màn hình 3.12/3.27Kgs (Điển hình/Tối đa)
Tốc độ làm tươi 60Hz
hệ thống tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối, 30 chân
Cung cấp hiệu điện thế 5.0V (Điển hình)
Xếp hạng tối đa Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C
LM270WF7-SSD1Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm:
LM270WF7-SSD1Chú ý:
Trước khi đặt hàng, người mua phải xác nhận nhu cầu về kiểu màn hình.
Nếu bạn không chắc chắn về kiểu màn hình, vui lòng liên hệ với chúng tôi lần đầu tiên.
Chúng tôi sẽ phân biệt và ngăn bạn mua nhầm màn hình.
LM270WF7-SSD1 Sđóng gói & đóng gói
MỚI Màn Hình LCD 27.0 inch LM270WF7-SSD1 1920*1080 Màn Hình LCD CHO Lenovo AIO 3-27IMB05 0
LM270WF7-SSD1Vận chuyển:
Chúng tôi có thể gửi các mặt hàng trong vòng 7 ngày làm việc sau khi xác nhận thanh toán.
Câu hỏi thường gặp về LM270WF7-SSD1:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuLM270WF7-SSD1 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLM270WF7-SSD1?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM270WF7-SSD1?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM270WF7-SSD1 ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%