Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch 1024*600 B101AW03 V0
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW03 V0
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101AW03 V0
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(H)×125,28(V) mm
Mở viền:
224,72(H)×127,28(V) mm
Phác thảo Dim.:
235(H)×143(V)×5.2(D) mm
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ đậm của màu:
262K , 45% NTSC
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Được dùng cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW03 V0 Chi tiết sản phẩm :
Thương hiệu AUO
Tên mẫu B101AW03 V0
Kích cỡ 10.1"
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×600 [WSVGA]117PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Đường viền (mm) 235,5(Rộng)×143,5(Cao)×5,2(Sâu) mm
Mở viền 224,72(Rộng)×127,28(C) mm
Bề mặt Chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 400: 1 (Điển hình) [Truyền]
góc tốt nhất 6 giờ
Chế độ làm việc TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 16 (Điển hình)(Tr+Td) ms
Số lượng 262K, 45% NTSC
loại đèn nền WLED, 12K giờ, với trình điều khiển LED
Hình dạng phác thảo Nêm (PCBA Bent, T≥5.2mm)
Nộp đơn máy tính xách tay
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân, đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Làm việc: 0 ~ 50 °C;Bảo quản: -20 ~ 60°C
B101AW03 V0Sự chi trả :
2: Thanh toán phải được thực hiện trong vòng 48 giờ kể từ thời điểm kết thúc phiên đấu giá.
3: Các nhà thầu không trả tiền sẽ được báo cáo.
B101AW03 V0Chi tiết vận chuyển:
B101AW03 V0Thời gian giao hàng là khoảng:
MỸ/ANH/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Có thể mất 7-20 ngày làm việc đối với Pháp/Tây Ban Nha/Đức.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Có thể mất tới 30-50 ngày làm việc đối với Ý/Brasil/Nam Mỹ.
Vận chuyển bằng DHL Express (phải mất 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
Câu hỏi thường gặp về B101AW03 V0:
Hỏi: Đặt hàng như thế nàoAUO B101AW03 V0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếu khung màn hình LCDB101AW03 V0Tôi nhận được không thể làm việc?
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ10.1bảng điều khiển màn hình inchB101AW03 V0tàu thủy?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Hỏi: bạn có thể tuyên bố giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi vềB101AW03 V0?
A: Vâng, chúng tôi có thể.Nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
B101AW03 V0 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch 1024*600 B101AW03 V0 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%