10.1 inch B101AW02 V3 1024*600 cho màn hình LCD PC Netbook
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW02 V3
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101AW02 V3
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(H)×125,28(V) mm
Phác thảo Dim.:
243(H)×146,5(V)×3,6(D) mm
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ đậm của màu:
262K , 45% NTSC
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Được dùng cho:
máy tính xách tay
kiểu dáng:
Phẳng (PCBA Phẳng, T3.4~4.0mm)
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW02 V3 Chi tiết sản phẩm :
Màn hình LCD AUO B101AW02 V3
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B101AW02 V3
Kích thước màn hình 10,1 inch
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×600 WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Thanh dọc RGB
kích thước hiển thị 222,72(H)×125,28(V) mm
Phác thảo Dim. 243(H)×146,5(V)×3,6(D) mm
Sự đối đãi Lóa (Haze 0%)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 400:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn TN, Thường Trắng, Truyền
Xem hướng Xem hướng
Thời gian đáp ứng 5/11 (Điển hình)(Tr/Td) ms
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Số lượng màu sắc 262K , 45% NTSC
loại đèn nền WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Được thiết kế cho máy tính xách tay
Bảng cảm ứng Không có
kiểu dáng Phẳng (PCBA Phẳng, T3.4~4.0mm)
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6-bit) 40 chân Đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
B101AW02 V3Sự chi trả :
2: Thanh toán phải được thực hiện trong vòng 48 giờ kể từ thời điểm kết thúc phiên đấu giá.
3: Các nhà thầu không trả tiền sẽ được báo cáo.
B101AW02 V3Chi tiết vận chuyển:
B101AW02 V3Thời gian giao hàng là khoảng:
MỸ/ANH/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Có thể mất 7-20 ngày làm việc đối với Pháp/Tây Ban Nha/Đức.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Có thể mất tới 30-50 ngày làm việc đối với Ý/Brasil/Nam Mỹ.
Vận chuyển bằng DHL Express (phải mất 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
B101AW02 V3Trở lại:
Trả lại được chấp nhận trong vòng 30 ngày sau khi nhận được hàng.
Câu hỏi thường gặp về B101AW02 V3:
Hỏi:Khi nào bạn giao hàng, NẾU tôi đặt hàngB101AW02 V3?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Hỏi: Đặt hàng như thế nàoAUO B101AW02 V3 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Q: Bạn có thể kiểm tra10.1bảng điều khiển màn hình inchB101AW02 V3Trước khi vận chuyển?
Trả lời: Đừng lo lắng, B101AW02 V3 sẽ được kiểm tra trước khi vận chuyển
Hỏi: Điều gì xảy ra nếuAUO B101AW02 V3nhận được không thể làm việc?
B101AW02 V3 Sđóng gói & đóng gói
10.1 inch B101AW02 V3 1024*600 cho màn hình LCD PC Netbook 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%