AUO 10.1 inch độ phân giải 1024x576 B101AW01 V3 màn hình LCD
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW01 V3
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101AW01 V3
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(H)×125,28(V) mm
Mở viền:
224,72(H)×127,28(V) mm
Phác thảo Dim.:
235(H)×143(V)×5.2(D) mm
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ đậm của màu:
262K , 45% NTSC
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Được dùng cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW01 V3 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B101AW01 V3
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B101AW01 V3
Kích thước bảng điều khiển 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 222,72(H)×125,28(V) mm
Mở viền 224,72(H)×127,28(V) mm
Kích thước phác thảo 235(H)×143(V)×5.2(D) mm
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 400 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Bảng cảm ứng
Được thiết kế cho máy tính xách tay
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân, thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
B101AW01 V3Sự chi trả :
2: Thanh toán phải được thực hiện trong vòng 48 giờ kể từ thời điểm kết thúc phiên đấu giá.
3: Các nhà thầu không trả tiền sẽ được báo cáo.
B101AW01 V3Chi tiết vận chuyển:
B101AW01 V3Thời gian giao hàng là khoảng:
MỸ/ANH/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Có thể mất 7-20 ngày làm việc đối với Pháp/Tây Ban Nha/Đức.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Có thể mất tới 30-50 ngày làm việc đối với Ý/Brasil/Nam Mỹ.
Vận chuyển bằng DHL Express (phải mất 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
Câu hỏi thường gặp về B101AW01 V3:
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnB101AW01 V3 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaB101AW01 V3?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngB101AW01 V3qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
B101AW01 V3 Sđóng gói & đóng gói
AUO 10.1 inch độ phân giải 1024x576 B101AW01 V3 màn hình LCD 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%