B101AW01 V2 HW5A 1024*576 40 chân Màn hình LCD Mô-đun TFT
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW01 V2 HW5A
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101AW01 V2 HW5A
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(H)×125,28(V) mm
Kích thước phác thảo:
235(H)×143(V)×5.2(D) mm
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
trọng lượng màn hình:
262K , 45% NTSC
được thiết kế cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW01 V2 HW5A Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B101AW01 V2 HW5A
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B101AW01 V2 HW5A
Kích thước bảng điều khiển 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 222,72(H)×125,28(V) mm
Mở viền 224,72(H)×127,28(V) mm
Kích thước phác thảo 235(H)×143(V)×5.2(D) mm
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, Với Trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Được thiết kế cho máy tính xách tay
Màn hình cảm ứng Không có
kiểu dáng Nêm (PCBA Bent, T≥5.2mm)
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân, thiết bị đầu cuối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
B101AW01 V2 HW5AXin lưu ý:
B101AW01 V2 HW5AĐang chuyển hàng:
1. Chúng tôi sẽ kiểm tra nghiêm ngặt trước khi giao hàng.
3. Chúng tôi sẽ gửi nó trong vòng 3 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được đơn đặt hàng.
B101AW01 V2 HW5Alô hàng:
B101AW01 V2 HW5ATrả lại:
B101AW01 V2 HW5ABảo hành & Bảo trì:
B101AW01 V2 HW5ALời khuyên quan trọng:
1. Tất cả các thiết bị đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và 100% hoạt động tốt.
Câu hỏi thường gặp về B101AW01 V2 HW5A:
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiB101AW01 V2 HW5A?
Q: Bảo hành của bao lâuAUOB101AW01 V2 HW5A?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
B101AW01 V2 HW5A Sđóng gói & đóng gói
B101AW01 V2 HW5A 1024*576 40 chân Màn hình LCD Mô-đun TFT 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%