B101AW01 V2 HW0A AUO 10.1 inch cho Netbook PC MÀN HÌNH LCD
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW01 V2 HW0A
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101AW01 V2 HW0A
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(H)×125,28(V) mm
Kích thước phác thảo:
235(H)×143(V)×5.2(D) mm
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
trọng lượng màn hình:
262K , 45% NTSC
được thiết kế cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW01 V2 HW0AThông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B101AW01 V2 HW0A
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B101AW01 V2 HW0A
Kích thước bảng điều khiển 10.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×576 WSVGA 116PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 222,72(H)×125,28(V) mm
Mở viền 224,72(H)×127,28(V) mm
Kích thước phác thảo 235(H)×143(V)×5.2(D) mm
Bề mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt tại 6 giờ
Thời gian đáp ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Được dùng cho máy tính xách tay
Màn hình cảm ứng Không có
Hình dạng phác thảo Nêm (PCBA Bent, T≥5.2mm)
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit) , Đầu nối 40 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
B101AW01 V2 HW0A Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B101AW01 V2 HW0A lô hàng:
B101AW01 V2 HW0A Trả lại:
B101AW01 V2 HW0A Bảo hành & Bảo trì:
B101AW01 V2 HW0A Lời khuyên quan trọng:
1. Tất cả các thiết bị đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và 100% hoạt động tốt.
B101AW01 V2 HW0ACâu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình khôngB101AW01 V2 HW0Abằng thẻ tín dụng ?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiB101AW01 V2 HW0A ?
Trả lời: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới. Thông qua DHL, UPS, Fedex và EMS.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnB101AW01 V2 HW0A?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuB101AW01 V2 HW0A?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
B101AW01 V2 HW0ASđóng gói & đóng gói
B101AW01 V2 HW0A AUO 10.1 inch cho Netbook PC MÀN HÌNH LCD 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%