B101AW01 V1 AUO 10.1 inch với màn hình LCD Độ phân giải1024*576
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW01 V1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B101AW01 V1
Kích thước đường chéo:
10.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
Khu vực hoạt động:
222,72(H)×125,28(V) mm
Kích thước phác thảo:
235(H)×143(V)×5.2(D) mm
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (TM)
trọng lượng màn hình:
262K, 51% NTSC
được thiết kế cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW01 V1 Chi tiết sản phẩm :
Thương hiệu AUO
Tên mẫu B101AW01 V1
Kích thước đường chéo 8,9 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 222,72 × 125,28 mm (H×V)
Đường viền (mm) 235 × 143 × 5,2 mm (CxVxD)
Mở viền 224,72 × 127,28 mm (H×V)
Bề mặt Chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 500: 1 (Điển hình) [Truyền]
Xem tốt tại 6 giờ
Chế độ làm việc TN, Thường Trắng, Truyền
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 262K, 45% NTSC
loại đèn nền WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
trọng lượng màn hình 262K, 51% NTSC
Nộp đơn máy tính xách tay
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối, 40 chân
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C
B101AW01 V1Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B101AW01 V1lô hàng:
B101AW01 V1Trả lại:
B101AW01 V1Bảo hành & Bảo trì:
Câu hỏi thường gặp về B101AW01 V1:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuB101AW01 V1 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Q: Bảo hành của bao lâuB101AW01 V1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnB101AW01 V1?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
B101AW01 V1 Sđóng gói & đóng gói
B101AW01 V1 AUO 10.1 inch với màn hình LCD Độ phân giải1024*576 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%