8,9 inch 1024*600 133 PPI B089AW01 V2 Màn hình LCD Mô-đun TFT
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B089AW01 V2
Mô hình P/N:
B089AW01 V2
Kích thước đường chéo:
8,9"
Nghị quyết:
1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
Khu vực hoạt động:
195,072(H)×113,4(V) mm
Kích thước phác thảo:
213,4(H)×129,6(V)×5,45(T) mm
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
300:1 (Điển hình) (TM)
trọng lượng màn hình:
262K, 51% NTSC
được thiết kế cho:
máy tính xách tay
Mô tả sản phẩm
B089AW01 V2Thông tin chi tiết sản phẩm :
Thương hiệu AUO
Tên mẫu B089AW01 V2
Kích thước màn hình 8,9 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 195,072(H)×113,4(V) mm
Kích thước phác thảo 213,4(H)×129,6(V)×5,45(T) mm
Mở viền 198,27(H)×116,6(V) mm
Bề mặt Chống chói
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 300:1 (Điển hình) (TM)
góc tốt nhất 6 giờ
Chế độ hiển thị TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 262K, 51% NTSC
Loại đèn 3S8P WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
trọng lượng màn hình 262K, 51% NTSC
Nộp đơn máy tính xách tay
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối, 40 chân
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Làm việc: 0 ~ 50 °C;Bảo quản: -20 ~ 60°C
B089AW01 V2Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B089AW01 V2lô hàng:
B089AW01 V2Về Vận Chuyển:
- Vui lòng cung cấp tên đầy đủ của người nhận hàng và địa chỉ chi tiết để vận chuyển.
B089AW01 V2Sự bảo đảm :
1, Chúng tôi bảo hành 12 tháng kể từ ngày giao hàng, bất kể đó là vấn đề gì về chất lượng.
B089AW01 V2Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: bạn có thể kiểm traB089AW01 V2Trước khi vận chuyển?
Hỏi: Đặt hàng như thế nàoB089AW01 V2?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếu bảng điều khiển LCDB089AW01 V2nhận được không thể làm việc?
Q: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
B089AW01 V2Sđóng gói & đóng gói
8,9 inch 1024*600 133 PPI B089AW01 V2 Màn hình LCD Mô-đun TFT 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%