Màn hình LCD máy tính Netbook B089AW01 V3 1024*600 8.9
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B089AW01 V3
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B089AW01 V3
Kích thước đường chéo:
8,9"
Nghị quyết:
1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
Khu vực hoạt động:
195,072(H)×113,4(V) mm
Kích thước phác thảo:
213,4(H)×129,6(V)×5,45(T) mm
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
300:1 (Điển hình) (TM)
trọng lượng màn hình:
262K, 51% NTSC
được thiết kế cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B089AW01 V3 Thông tin chi tiết sản phẩm :
Thương hiệu AUO
Tên mẫu B089AW01 V3
Kích thước màn hình 8,9 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 1024(RGB)×600 [WSVGA] 133PPI
Định dạng pixel tam giác RGB
kích thước hiển thị 195,072(H)×113,4(V) mm
Phác thảo Dim. 213,4(H)×129,6(V)×5,45(T) mm
Mở viền 198,27(H)×116,6(V) mm
Bề mặt Lóa (Haze 0%)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 300:1 (Điển hình) (TM)
góc tốt nhất 6 giờ
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 6/2 (Điển hình)(Tr/Td) ms
Số lượng 262K, 51% NTSC
loại đèn nền WLED [3S8P], 10K giờ, với trình điều khiển LED
trọng lượng màn hình 262K, 51% NTSC
Nộp đơn máy tính xách tay
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu 40 chân LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Làm việc: 0 ~ 50 °C;Bảo quản: -20 ~ 60°C
B089AW01 V3 Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B089AW01 V3 đóng gói:
B089AW01 V3 Về Vận Chuyển:
- Vui lòng cung cấp tên đầy đủ của người nhận hàng và địa chỉ chi tiết để vận chuyển.
B089AW01 V3 Sự bảo đảm :
1, Chúng tôi bảo hành 12 tháng kể từ ngày giao hàng, bất kể đó là vấn đề gì về chất lượng.
B089AW01 V3 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCDB089AW01 V3Trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, mặt hàng của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đặt hàng mẫu khôngB089AW01 V3 ?
A: Vâng, hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể khai báo giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi khôngB089AW01 V3?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể cho chúng tôi biết trước khi vận chuyển.
Q: Thời gian bảo hành của màn hình LCD là bao lâuB089AW01 V3?
Đáp: 90 ngày.
B089AW01 V3Sđóng gói & đóng gói
Màn hình LCD máy tính Netbook B089AW01 V3 1024*600 8.9 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%