| Số mẫu: | HSD090IHW1-A10 |
Hannstar HSD090IHW1-A10 1280*720 Màn hình mô-đun IPS TFT LCD 9.0 inch
HSD090IHW1-A10 Chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD090IHW1-A10 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD090IHW1-A10 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280(RGB)×720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198,912(Rộng)×111,888(Cao) mm |
| Mở viền | 200,9(Rộng)×113,8(C) mm |
| Phác thảo Dim. | 210,7(W)×124,1(H)×8,35(S) mm |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 600 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 900:1 (Điển hình) (TM) |
| Xem hướng | Đối diện |
| Thời gian đáp ứng | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| màu hỗ trợ | 16,7 triệu 70% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED [9S3P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O |
| Cân nặng | 225/235g (Điển hình/Tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) 60 chân FPC |
| Nguồn cấp | 3.3/12.4/20/-10V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |
HSD090IHW1-A10Đặc trưng:
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất.
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;