Màn hình LCD 10.4 inch 1024*768 mới Màn hình LCD LCD pane HSD104KXN1-A20
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD104KXN1-A20
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD104KXN1-A20
Kích thước đường chéo:
10,4"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 123PPI
Khu vực hoạt động:
211,2(Rộng)×158,4(C) mm
Độ tương phản:
900:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị:
IPS Pro, Thường Đen, Truyền
Xem tốt nhất trên:
Đối diện
Màu sắc hiển thị:
262K/16,2M
Ứng dụng:
Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD104KXN1-A20 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD104KXN1-A20
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD104KXN1-A20
Kích thước đường chéo 10,4"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×768, XGA 123PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 211,2(Rộng)×158,4(C) mm
Độ tương phản 900:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Xem tốt nhất trên Đối diện
Màu sắc hiển thị 262K/16,2M
Loại đèn WLED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Ứng dụng Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 60 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3/12.1/25/-10V (Điển hình)(DVDD/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
HSD104KXN1-A20người nhận:
Để tránh đặt nhầm hoặc mua nhầm sản phẩm, sau đây là những điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải của màn hình LCD.
Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
HSD104KXN1-A20 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình LCD 10.4 inch 1024*768 mới Màn hình LCD LCD pane HSD104KXN1-A20 0
HSD104KXN1-A20Đang chuyển hàng:
HSD104KXN1-A20Liên hệ chúng tôi:
- Gửi lại hoặc hoàn lại tiền đầy đủ sẽ được cấp cho bạn mà không có lý do gì
- Cảm ơn sự hỗ trợ của bạn !
Nếu bạn cần nhiều sản phẩm, vui lòng liên hệ với chúng tôi trước.
Câu hỏi thường gặp về HSD104KXN1-A20:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD104KXN1-A20?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnHSD104KXN1-A20?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuHSD104KXN1-A20?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD104KXN1-A20qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%