Màn hình LCD LVDS CCFL TFT 800 * 600 8,4 inch 20 chân B084SN03
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B084SN03
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Mô hình P/N:
B084SN03
Kích thước đường chéo:
8.4"
Nghị quyết:
800(RGB)×600 SVGA 119PPI
Khu vực hoạt động:
170,4(Rộng)×127,8(C) mm
Kích thước phác thảo:
173,8(H)×131,2(V) mm
độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
60/60/60/40 (Điển hình)(CR≥10)
Số lượng:
262K, 47% NTSC
Ứng dụng:
Công nghiệp
Loại giao diện:
LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân, đầu nối
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B084SN03 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B084SN03
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu B084SN03
Kích thước màn hình 8,4 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600 SVGA 119PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 170,4(Ngang)×127,8(Dọc) mm
Phác thảo Dim. 203(Rộng)×142,5(C) mm
Mở viền 173,8(H)×131,2(V) mm
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 350:1 (Điển hình) (TM)
góc tốt nhất 12 giờ
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
Góc nhìn 60/60/60/40 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 25/10 (Typ.)(Tr/Td) ms
Số lượng 262K, 47% NTSC
loại đèn nền 1 chiếc CCFL, 10 nghìn giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 230 ± 10g
Nộp đơn Công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Loại giao diện LVDS (1 ch, 6-bit), 20 chân, đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
- Chúng tôi cung cấp nhiều loại màn hình LCD, màn hình cảm ứng, biến tần và các phụ kiện khác.
B084SN03Về Vận Chuyển:
B084SN03Thời gian giao hàng là khoảng:
7-15 ngày làm việc đến Hoa Kỳ, Vận chuyển bằng USPS với số theo dõi.
14-22 ngày làm việc đến VƯƠNG QUỐC ANH Úc, Canada.
18-25 ngày làm việc đến Hy Lạp, Tây Ban Nha, Ba Lan, Na Uy.
18-25 ngày làm việc tới Đức,Filand.Thụy Điển,Malta.
20-25 ngày làm việc đến Pháp, Séc.hầu hết châu Âu.
30-40 ngày làm việc tới các quốc gia khác (Brasil và Nga).
B084SN03Trở lại:
B084SN03 Câu hỏi thường gặp:
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiB084SN03?
Q: Bảo hành của bao lâuAUO B084SN03?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
B084SN03 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình LCD LVDS CCFL TFT 800 * 600 8,4 inch 20 chân B084SN03 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%