Màn hình LCD 8,4 inch LCM 800x600 150 350:1 262K CCFL LVDS B084SN02 V0
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B084SN02 V0
Mô hình P/N:
B080UAN01.4
Kích thước đường chéo:
8.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×600 SVGA 119PPI
Khu vực hoạt động:
170,4(Rộng)×127,8(C) mm
Kích thước phác thảo:
198,2(H)×143,6(V) ×7,6(D) mm
độ sáng:
150 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
60/60/40/40 (Điển hình)(CR≥10)
Cân nặng:
210 ± 10g
Ứng dụng:
Bàn phím & Máy tính bảng
Loại giao diện:
20 chân LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối
Mô tả sản phẩm
1200x1920 Giao diện MIPI 45 chân Màn hình LCD TFT 8 inch B080UAN01.4
B084SN02 V0 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B084SN02 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu B084SN02 V0
Kích thước màn hình 8,4 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600 SVGA 119PPI
Định dạng pixel tam giác RGB
kích thước hiển thị 170,4(Rộng)×127,8(C) mm
Phác thảo Dim. 198,2(H)×143,6(V) ×7,6(S) mm
kích thước trực quan 173,8(Rộng)×131,2(C) mm
Bề mặt Vỏ cứng
độ sáng 150 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 350:1 (Điển hình) (truyền)
góc tốt nhất 6 giờ
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 60/60/40/40 (Điển hình)(CR≥10)
đáp lại 25/10 (Typ.)(Tr/Td) ms
Số lượng 262K, 48% NTSC
loại đèn nền CCFL [1 cái], 10 nghìn giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 210 ± 10g
Nộp đơn Công nghiệp
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu 20 chân LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
B084SN02 V0Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B084SN02 V0Về Vận Chuyển:
B084SN02 V0Thời gian giao hàng là khoảng:
7-15 ngày làm việc đến Hoa Kỳ, Vận chuyển bằng USPS với số theo dõi.
14-22 ngày làm việc đến VƯƠNG QUỐC ANH Úc, Canada.
18-25 ngày làm việc đến Hy Lạp, Tây Ban Nha, Ba Lan, Na Uy.
18-25 ngày làm việc tới Đức,Filand.Thụy Điển,Malta.
20-25 ngày làm việc đến Pháp, Séc.hầu hết châu Âu.
30-40 ngày làm việc tới các quốc gia khác (Brasil và Nga).
B084SN02 V0Trở lại:
B084SN02 V0 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi:Khi nào bạn giao hàng, NẾU tôi đặt hàngET104S0M-N10?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Hỏi: Đặt hàng như thế nàoAUO ET104S0M-N10 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Q: Bạn có thể kiểm tra10.4bảng điều khiển màn hình inchET104S0M-N10Trước khi vận chuyển?
Trả lời: Đừng lo lắng, ET104S0M-N10 sẽ được kiểm tra trước khi vận chuyển
Hỏi: Điều gì xảy ra nếuBOE ET104S0M-N10nhận được không thể làm việc?
B084SN02 V0 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình LCD 8,4 inch LCM 800x600 150 350:1 262K CCFL LVDS B084SN02 V0 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%