MÀN HÌNH LCD AUO 8.0 inch B080EAN03.1 800*1280 188PPI
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B080EAN03.1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B080EAN03.1
Kích thước đường chéo:
8.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×1280 WXGA 188PPI
Khu vực hoạt động:
107,64 × 172,224 (H×V) mm
Mở viền:
154,4(Rộng)×93,44(C) mm
Kích thước phác thảo:
114,8(Rộng)×184,7(Cao)×3,65(Sâu) mm
độ sáng:
400 cd/m² (Điển hình)
Chế độ hiển thị:
AHVA, màn hình thường màu đen, truyền phát
Cân nặng:
75,0g (Tối đa)
Ứng dụng:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B080EAN03.1 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B080EAN03.1
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu B080EAN03.1
Kích thước đường chéo 8,0 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×1280 WXGA 188PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 107,64 × 172,224 (H×V) mm
Phác thảo Dim. 114,8(Rộng)×184,7(Cao)×3,65(Sâu) mm
Sự đối đãi Lóa (Haze 0%)
độ sáng 400 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 800:1 (Điển hình) (truyền)
góc tốt nhất Đối diện
Chế độ hoạt động AHVA, màn hình thường màu đen, truyền phát
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 16,7 triệu, 58% NTSC
loại đèn nền 6S3P WLED, 15K giờ, không cần trình điều khiển
trọng lượng màn hình 75,0g (Tối đa)
Nộp đơn Bàn phím & Máy tính bảng
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng Không có
hệ thống tín hiệu MIPI (4 làn dữ liệu), 45 chân, đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Hoạt động: -20 ~ 60°C;Bảo quản: -30 ~ 70°C
B080EAN03.1Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B080EAN03.1Đang chuyển hàng:
(Xin lưu ý: ngày làm việc/làm việc: KHÔNG bao gồm cuối tuần cũng như ngày lễ.)
Đến Mỹ, Anh và Úc: 7-18 ngày làm việc
Nga: 25-60 ngày làm việc do Nga bài là rất chậm
Để giao hàng nhanh hơn, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết rõ ràng.
B080EAN03.1Trở lại:
B080EAN03.1 Câu hỏi thường gặp:
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa của tôiB080EAN03.1 ?
Hỏi: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Thời gian bảo hành của B080EAN03.1 là bao lâu?
A: 90 ngày bảo hành.
B080EAN03.1 Sđóng gói & đóng gói
MÀN HÌNH LCD AUO 8.0 inch B080EAN03.1 800*1280 188PPI 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%