| Số mẫu: | HSD070JDW6-A00 |
Màn hình hiển thị LCD ô tô chính hãng 7.0 inch Màn hình hiển thị LCD cho HSD070JDW6-A00
HSD070JDW6-A00 Chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070JDW6-A00 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070JDW6-A00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800(RGB)×480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152,4(Rộng)×91,44(C) mm |
| Mở viền | 154,4(Rộng)×93,44(C) mm |
| Kích thước phác thảo | 165(W)×104,07(H)×8,5(S) mm |
| Bề mặt | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 1000 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| Xem tốt nhất trên | Đối diện |
| Thời gian đáp ứng | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Màu sắc hiển thị | 16,7 triệu 70% NTSC |
| Loại đèn | 7S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển |
| Tính thường xuyên | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Cân nặng | 153 ± 10g |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC 60 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3/12.4/19/-10V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL) |