AUO LCD SCREENB080EAN02.2 800*1280 Bảng hiển thị 31 chân
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B080EAN02.2
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B080EAN02.2
Kích thước đường chéo:
8.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×1280, WXGA 188PPI
Kích thước màn hình:
107,64(Rộng)×172,224(C) mm
Sự đối đãi:
Chống chói
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình.
Thời gian đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình) (CR≥10)
Cân nặng:
105g (Tối đa)
được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B080EAN02.2 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUONB080EAN02.2
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu B080EAN02.2
Kích thước đường chéo 8,0 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×1280 WXGA 188PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 107,64 × 172,224 (H×V) mm
Đường viền (mm) 114,8(Rộng)×184,7(Cao)×4,56(Sâu) mm
độ sáng 350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 800:1 (Điển hình) (truyền)
góc tốt nhất toàn cảnh
Chế độ làm việc AHVA, màn hình thường màu đen, truyền phát
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Số lượng 16,7 triệu, 58% NTSC
loại đèn nền WLED [6S3P], 15 nghìn giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 105g (Tối đa)
Nộp đơn Bàn phím & Máy tính bảng
Tốc độ làm tươi 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Loại tín hiệu 31 chân MIPI (4 làn dữ liệu), đầu nối
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Nhiệt độ làm việc: -20 ~ 60°C;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 70 °C
B080EAN02.2Chính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B080EAN02.2Quan trọng:
B080EAN02.2Về Vận Chuyển:
B080EAN02.2Thời gian giao hàng là khoảng:
Hoa Kỳ/Vương quốc Anh/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Pháp/Tây Ban Nha/Đức có thể mất 7-20 ngày làm việc.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Ý/Brasil/Nam Mỹ có thể mất đến 30-50 ngày làm việc.
Vận chuyển bằng DHL Express (Cần 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
B080EAN02.2Trả lại và phản hồi:
Tất cả lợi nhuận phải được thông báo trước khi trở lại.
Đổi hàng do người mua giao sai sản phẩm đã đặt, người mua chịu phí vận chuyển 2 chiều.
Các mặt hàng trả lại phải có tất cả bao bì gốc và trong tình trạng tốt.
Bưu phí trả lại và phí bảo hiểm không được hoàn lại để hoàn tiền hoặc giao hàng mới.
Các phí vận chuyển thì không được hoàn lại.
B080EAN02.2 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Đặt hàng như thế nàoSẮCB080EAN02.2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Hỏi: Khi nào sẽ vận chuyển đơn đặt hàng của tôiB080EAN02.2?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra8,0bảng điều khiển màn hình inchB080EAN02.2Trước khi vận chuyển ?
Q: Bạn có thể khai báo giá trị thấp cho bảng điều khiển màn hình đặt hàng của tôi khôngB080EAN02.2?
Trả lời: Có, chúng tôi có thể, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
B080EAN02.2 Sđóng gói & đóng gói
AUO LCD SCREENB080EAN02.2 800*1280 Bảng hiển thị 31 chân 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%