MÀN HÌNH LCD AUO 8.0 inch B080EAN01.2 800*1280 188 PPI
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B080EAN01.2
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B080EAN01.2
Kích thước đường chéo:
8.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×1280, WXGA 188PPI
Kích thước màn hình:
107,64(Rộng)×172,224(C) mm
Xem tốt nhất trên:
Đối diện
độ sáng:
400 cd/m² (Điển hình.
Thời gian đáp ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR>=10)
Cân nặng:
75,0g
được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B080EAN01.2 Chi tiết sản phẩm :
Màn hình LCD AUO B080EAN01.2
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B080EAN01.2
Kích thước đường chéo 8,0 inch
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×1280, WXGA 188PPI
Định dạng pixel Thanh dọc RGB
kích thước hiển thị 107,64(Rộng)×172,224(C) mm
độ sáng 400 cd/m² (Điển hình.
Xem tốt nhất trên Đối diện
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR>=10)
Thời gian đáp ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td)
Chế độ hiển thị AHVA, Thường Đen, Truyền
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 58% NTSC
loại đèn nền WLED
Trọng lượng bảng điều khiển 75,0g
Ứng dụng Bàn phím & Máy tính bảng
Giao diện tín hiệu Đầu nối MIPI
B080EAN01.2Mô tả Sản phẩm:
1: Giá có thể thương lượng dựa trên số lượng;điều khoản giao hàng;
4: Đóng gói: Tất cả các mặt hàng sẽ được đóng gói rất tốt để tránh hư hỏng.
B080EAN01.2Dịch vụ của chúng tôi:
1. Trả lời email trong vòng 24 giờ.
2. Dịch vụ tốt sau khi bán.
3. Vận chuyển nhanh, hàng hóa sẽ được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
5. Thử nghiệm trước khi giao hàng.
B080EAN01.2Sự miêu tả:
1. Chính xác các mặt hàng và hình ảnh giống nhau.
3. Mỗi mục đã được kiểm tra và trong tình trạng tốt trước khi vận chuyển.
B080EAN01.2 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCDB080EAN01.2Trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, mặt hàng của chúng tôi đã được kiểm tra ok trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đặt hàng mẫu khôngB080EAN01.2 ?
A: Vâng, hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể khai báo giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi khôngB080EAN01.2?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể cho chúng tôi biết trước khi vận chuyển.
Q: Thời gian bảo hành của màn hình LCD là bao lâuB080EAN01.2?
Đáp: 90 ngày.
B080EAN01.2 Sđóng gói & đóng gói
MÀN HÌNH LCD AUO 8.0 inch B080EAN01.2 800*1280 188 PPI 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%