Màn hình bảng điều khiển màn hình LCD 50 chân 12,3 inch HSD123KPW2-A10 cho Màn hình ô tô
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD123KPW2-A10
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD123KPW2-A10
Kích thước đường chéo:
12.3"
Nghị quyết:
1920(RGB)×720 167PPI
Khu vực hoạt động:
292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Mở viền:
294,8(Rộng)×112,1(C) mm
Phác thảo Dim.:
308,1(H)×130(V) ×15,6(D) mm
độ sáng:
850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1100:1 (Điển hình) (TM)
Cân nặng:
TBD
được thiết kế cho:
Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
HSD123KPW2-A10 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD123KPW2-A10
thương hiệu bảng điều khiển HannStar
Mô hình P/N HSD123KPW2-A10
Kích thước đường chéo 12.3"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×720 167PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 292,032(Rộng)×109,512(C) mm
Mở viền 294,8(Rộng)×112,1(C) mm
Phác thảo Dim. 308,1(H)×130(V) ×15,6(D) mm
Sự đối đãi Lóa (Haze 0%)
độ sáng 850 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1100:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 16/14 (Typ.)(Tr/Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
màu hỗ trợ 16,7 triệu 70% NTSC
Nguồn sáng WLED [11S4P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng TBD
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
HSD123KPW2-A10Mô tả Sản phẩm:
1: Giá có thể thương lượng dựa trên số lượng;điều khoản giao hàng;
4: Đóng gói: Tất cả các mặt hàng sẽ được đóng gói rất tốt để tránh hư hỏng.
HSD123KPW2-A10Dịch vụ của chúng tôi:
1. Trả lời email trong vòng 24 giờ.
2. Dịch vụ tốt sau khi bán.
3. Vận chuyển nhanh, hàng hóa sẽ được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
5. Thử nghiệm trước khi giao hàng.
HSD123KPW2-A10 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình bảng điều khiển màn hình LCD 50 chân 12,3 inch HSD123KPW2-A10 cho Màn hình ô tô 0
HSD123KPW2-A10Sự miêu tả:
1. Chính xác các mặt hàng và hình ảnh giống nhau.
3. Mỗi mục đã được kiểm tra và trong tình trạng tốt trước khi vận chuyển.
Câu hỏi thường gặp về HSD123KPW2-A10:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choHSD123KPW2-A10 ?
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD123KPW2-A10 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngHSD123KPW2-A10qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD123KPW2-A10 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%