MÀN HÌNH LCD 11.6 inch 1366*768 B116XTN01.0 HW1A 30 chân
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B116XTN01.0 HW1A
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B116XTN01.0 HW1A
Kích thước đường chéo:
11,6"
Nghị quyết:
1366(RGB)×768 [WXGA] 135PPI
Khu vực hoạt động:
256,05 × 144 mm (C×V)
Đường viền (mm):
278 × 168 × 3,6 mm (CxVxD)
độ sáng:
220 (Điển hình)
Độ tương phản:
500:1 (Điển hình) (Truyền)
Phản ứng:
262K , 45% NTSC
Góc nhìn:
45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
Được dùng cho:
Máy tính xách tay Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B116XTN01.0 HW1A Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B116XTN01.0 HW1A (LEN4010)
Thương hiệu AUO
Tên mẫu B116XTN01.0 HW1A
Kích thước đường chéo 11,6 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 1366(RGB)×768 WXGA 135PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 256.125(Ngang)×144(Dọc) mm
Phác thảo Dim. 278(H)×168(V)×3,6(D) mm
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 220 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 500:1 (Điển hình) (truyền)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình)(CR≥10)
Thời gian đáp ứng 3/5 (Điển hình)(Tr/Td) ms
màu hỗ trợ 262K 45% NTSC
loại đèn nền WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED
Nộp đơn Máy tính xách tay Máy tính xách tay
Tỷ lệ khung hình 60Hz
chức năng cảm ứng không chạm
Loại giao diện eDP (2 Làn) , Đầu nối 30 chân
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)
tối đa Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 °C
B116XTN01.0 HW1AChính sách dịch vụ khách hàng:
Chúng tôi rất sẵn lòng trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
B116XTN01.0 HW1AVề Vận Chuyển:
B116XTN01.0 HW1AThời gian giao hàng là khoảng:
Hoa Kỳ/Vương quốc Anh/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Pháp/Tây Ban Nha/Đức có thể mất 7-20 ngày làm việc.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Ý/Brasil/Nam Mỹ có thể mất đến 30-50 ngày làm việc.
Vận chuyển bằng DHL Express (Cần 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
B116XTN01.0 HW1ATrả lại và phản hồi:
Tất cả lợi nhuận phải được thông báo trước khi trở lại.
Đổi hàng do người mua giao sai sản phẩm đã đặt, người mua chịu phí vận chuyển 2 chiều.
Các mặt hàng trả lại phải có tất cả bao bì gốc và trong tình trạng tốt.
Bưu phí trả lại và phí bảo hiểm không được hoàn lại để hoàn tiền hoặc giao hàng mới.
Các phí vận chuyển thì không được hoàn lại.
B116XTN01.0 HW1ACâu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuB116XTN01.0 HW1A ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnB116XTN01.0 HW1A ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaB116XTN01.0 HW1A ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
B116XTN01.0 HW1A Sđóng gói & đóng gói
MÀN HÌNH LCD 11.6 inch 1366*768 B116XTN01.0 HW1A 30 chân 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%