Màn hình máy tính xách tay mờ 11,6 inch eDP 30 chân mỏng 1366*768 B116XTN02.1
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B116XTN02.1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
B116XTN02.1
Kích thước đường chéo:
11,6"
Nghị quyết:
1366(RGB)×768 [WXGA] 135PPI
Khu vực hoạt động:
256,05 × 144 mm (C×V)
Đường viền (mm):
278 × 168 × 3,6 mm (CxVxD)
độ sáng:
220 (Điển hình)
Độ tương phản:
400:1 (Điển hình) (Truyền)
Phản ứng:
262K , 45% NTSC
Màu sắc hiển thị:
97,0g (Tối đa)
Được dùng cho:
Máy tính xách tay Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
B116XTN02.1 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO B116XTN02.1
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển B116XTN02.1
Kích thước bảng điều khiển 11,6"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1366(RGB)×768 [WXGA] 135PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 256,05 × 144 mm (C×V)
Kích thước phác thảo 278 × 168 × 3,6 mm (CxVxD)
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 220 (Điển hình)
Độ tương phản 400 : 1 (Điển hình) [Truyền]
Góc nhìn 45/45/15/35 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 8 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Màu sắc hiển thị 262K , 45% NTSC
Loại đèn WLED, 10K giờ, với trình điều khiển LED
kiểu dáng Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Tính thường xuyên 60Hz
Được thiết kế cho Máy tính xách tay Máy tính xách tay
Bảng cảm ứng Không có
Giao diện tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , đầu cuối, 30 chân
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
B116XTN02.1Sự miêu tả:
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất.
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;
6. Mỗi mục đã được kiểm tra và trong tình trạng tốt trước khi vận chuyển.
B116XTN02.1Về Vận Chuyển:
B116XTN02.1Thời gian giao hàng là khoảng:
Hoa Kỳ/Vương quốc Anh/Úc 7-14 ngày làm việc.
Canada 7-25 ngày làm việc.
Pháp/Tây Ban Nha/Đức có thể mất 7-20 ngày làm việc.
Đông Âu có thể mất đến 16-30 ngày làm việc.
Ý/Brasil/Nam Mỹ có thể mất đến 30-50 ngày làm việc.
Vận chuyển bằng DHL Express (Cần 3-6 ngày làm việc để đến nơi)
B116XTN02.1Trả lại và phản hồi:
Tất cả lợi nhuận phải được thông báo trước khi trở lại.
Đổi hàng do người mua giao sai sản phẩm đã đặt, người mua chịu phí vận chuyển 2 chiều.
Các mặt hàng trả lại phải có tất cả bao bì gốc và trong tình trạng tốt.
Bưu phí trả lại và phí bảo hiểm không được hoàn lại để hoàn tiền hoặc giao hàng mới.
Các phí vận chuyển thì không được hoàn lại.
B116XTN02.1Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuB116XTN02.1?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán choB116XTN02.1?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếuB116XTN02.1Tôi nhận được không thể làm việc?
B116XTN02.1 Sđóng gói & đóng gói
Màn hình máy tính xách tay mờ 11,6 inch eDP 30 chân mỏng 1366*768 B116XTN02.1 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%