Mô-đun màn hình LCD 12,1 inch chính hãng HannStar HSD121IXN1-A00
Tên thương hiệu: HannStar
Số mẫu: HSD121IXN1-A00
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
HSD121IXN1-A00
Kích thước đường chéo:
12.1"
Nghị quyết:
1024(RGB)×768, XGA 105PPI
Khu vực hoạt động:
245,76(Rộng)×184,32(C) mm
Đường viền (mm):
260,5 × 204 × 8,9 (H×V×Dài)
độ sáng:
600 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
900 : 1 (Điển hình) (TM)
Phản ứng:
30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Khối lượng:
500g (Điển hình)
Được dùng cho:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
HSD121IXN1-A00 Chi tiết sản phẩm :
HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD121IXN1-A00
Thương hiệu HannStar
Mô hình P/N HSD121IXN1-A00
Kích thước đường chéo 12.1"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024(RGB)×768, XGA 105PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 245,76(Rộng)×184,32(C) mm
Đường viền (mm) 260,5 × 204 × 8,9 (H×V×Dài)
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 600 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 900 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát
Độ đậm của màu 262K/16,7M
đèn nền WLED, 30K giờ, Với Trình điều khiển LED
Khối 500g (Điển hình)
Được dùng cho Màn hình ô tô
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 20 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
HSD121IXN1-A00Sự miêu tả:
1. Linh kiện thay thế màn hình LCD cảm ứng chất lượng cao nhất.
2. Giá cả hợp lý và cạnh tranh.
4. Mỗi bộ phận lắp ráp đều được kiểm tra trước khi vận chuyển và hoạt động 100%;
6. Mỗi mục đã được kiểm tra và trong tình trạng tốt trước khi vận chuyển.
HSD121IXN1-A00 Sđóng gói & đóng gói
Mô-đun màn hình LCD 12,1 inch chính hãng HannStar HSD121IXN1-A00 0
HSD121IXN1-A00Điều kiện vận chuyển:
HSD121IXN1-A00Trả lại & Bảo hành:
HSD121IXN1-A00Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bảo hành bao lâuHSD121IXN1-A00?
Đáp: 90 ngày.
Q: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCD khôngHSD121IXN1-A00Trước khi vận chuyển ?
Hỏi: Bạn có thể khai báo giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khôngHSD121IXN1-A00khi vận chuyển?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm điều đó cho bạn nếu bạn cần.
Hỏi: Điều gì xảy ra nếu bảng điều khiển LCDHSD121IXN1-A00 Tôi nhận được không thể làm việc?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%