| Số mẫu: | HSD090JFW1-A02 |
Màn hình LCD TFT 9.0 inch HSD090JFW1-A02 1024x600 để hiển thị trên ô tô
HSD090JFW1-A02 Chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD090JFW1-A02 | |
|---|---|
| thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình bảng điều khiển | HSD090JFW1-A02 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024(RGB)×600, WSVGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196,608(Rộng)×114,15(C) mm |
| Mở viền | 200,01(Rộng)×117,55(C) mm |
| Đường viền (mm) | 211,1×126,5×6 (H×V×D) |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 800 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Phản ứng | 17/18 (Typ.)(Tr/Td) ms |
| Xem tốt tại | Đối diện |
| Chế độ làm việc | IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| Độ đậm của màu | 16,2 triệu 50% NTSC |
| đèn nền | 3S13P WLED, 15K giờ, Không cần trình điều khiển |
| Khối | 226g (Điển hình) |
| Được dùng cho | Màn hình ô tô |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) , FPC 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3/12.5/23/-10V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |
HSD090JFW1-A02sự chi trả :
1. Chúng tôi sẽ gửi đơn đặt hàng trong vòng 1-3 ngày sau khi xác nhận thanh toán.
2. Bạn có thể chọn DHL/TNT để vận chuyển nhanh
HSD090JFW1-A02 Sđóng gói & đóng gói
HSD090JFW1-A02Đang chuyển hàng:
1. Chúng tôi sẽ kiểm tra nghiêm ngặt trước khi giao hàng.
5. Vui lòng xác nhận với chúng tôi trước khi mua nếu bạn cần hàng mới 100%.