| Số mẫu: | HSD103IPW1-A10 |
Màn hình LCD 10.3 inch 1280x480 HSD103IPW1-A10 Màn hình cảm ứng
HSD103IPW1-A10 Chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD103IPW1-A10 | |
|---|---|
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD103IPW1-A10 |
| Kích thước đường chéo | 10.3" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280(RGB)×480, DVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243,84(Rộng)×91,44(C) mm |
| Mở viền | 246,84(Rộng)×94,44(C) mm |
| Phác thảo Dim. | 265,2(H)×109,85(V) ×8,65(D) mm |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 600 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Xem hướng | Đối diện |
| Thời gian đáp ứng | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, Thường Đen, Truyền |
| màu hỗ trợ | 262K/16,7M 70% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED [8S3P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O |
| Cân nặng | 290g (Điển hình) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 60 chân FPC |
| Nguồn cấp | 3.3/12.4/20/-10.0V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |