| Số mẫu: | HSD070IDW1-E13 |
Bảng điều khiển màn hình LCD a-si TFT HSD070IDW1-E13 Hannstar 7.0 inch dành cho màn hình Ô tô
HSD070IDW1-E13Thông tin chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD070IDW1-E13 | |
|---|---|
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070IDW1-E13 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800(RGB)×480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153,6(Rộng)×86,64(C) mm |
| Mở viền | 156,0(Rộng)×90,1(C) mm |
| Phác thảo Dim. | 164,9(Rộng)×100(C) mm |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 450 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 500:1 (Điển hình) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Thời gian đáp ứng | 5/20 (Điển hình)(Tr/Td); |
| Góc nhìn | 75/75/60/70 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, Thường Trắng, Truyền |
| màu hỗ trợ | 262K/16,2M 50% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED [3S9P] , 20K giờ , Trình điều khiển W/O |
| Cân nặng | 170g (Điển hình) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6/8-bit) 60 chân FPC |
| Nguồn cấp | 3.3/10/15/-7V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL) |