R125NWR3 R3 Mô-đun LCD 12,5 inch 1366 * 768 màn hình hiển thị LCD
Tên thương hiệu: IVO
Số mẫu: R125NWR3 R3
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Brand:
IVO
Model P/N:
R125NWR3 R3
Diagonal Size:
12.5"
Nghị quyết:
1366(RGB)×768, WXGA 125PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Active Area:
275.59(W)×154.94(H) mm
Work Mode:
IPS, Normally Black, Transmissive
Used for:
Laptop
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
R125NWR3 R3 Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu IVO
Mô hình P/N R125NWR3 R3
Kích thước đường chéo 12.5"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết 1366 ((RGB) × 768, WXGA 125PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 275.59 ((W) × 154.94 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 304.7 ((W) × 210.74 ((H) × 3.9 ((D) mm
Bề mặt Chất chống sáng
Độ sáng 280 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 8001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hiển thị IPS, thường là màu đen, truyền
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Thời gian phản ứng 25 (Typ.) ((Tr+Td)
Hiển thị màu sắc 16.7M 50% NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz
Màn hình chạm On-Cell Touch, USB
Phong cách hình -
Ứng dụng Máy tính xách tay
Giao diện tín hiệu eDP (1 Lane), eDP1.2, HBR1 (2.7G/lane), 30 pin
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C
R125NWR3 R3 Về công ty:
R125NWR3 R3 Giao hàng và gói:
R125NWR3 R3 Mô-đun LCD 12,5 inch 1366 * 768 màn hình hiển thị LCD 0
R125NWR3 R3 Chi tiết bao bì:
Sản phẩm bạn đã đặt hàng đi kèm với bao bì bảo vệ: sử dụng túi chống tĩnh, túi bong bóng chống sốc.
sạch hộp bìa và bọt để tránh bất kỳ thiệt hại nào trong vận chuyển quốc tế.
R125NWR3 R3 Về vận chuyển:
- Vui lòng cung cấp tên đầy đủ của người nhận và địa chỉ chi tiết để vận chuyển.
R125NWR3 R3 Quay lại & Bảo hành:
- Chúng tôi cung cấp một 30 ngày tiền trở lại hoặc thay thế (lựa chọn của người mua).
- Sản phẩm được trả lại và tất cả các phụ kiện phải ở trong tình trạng ban đầu (không sử dụng).
- Mỗi sản phẩm được dán nhãn bảo hành, xin đừng xé nhãn.
- Chúng tôi làm thế để giảm thiểu sai lầm và hiểu lầm.
R125NWR3 R3 Câu hỏi thường gặp:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnR125NWR3 R3 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?R125NWR3 R3 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaR125NWR3 R3 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%