MÀN HÌNH LCD AUO 8.0 INCH A080SN02 V0 800*600 125PPI
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A080SN02 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
A080SN02 V0
Kích thước đường chéo:
8.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA, 125PPI
Khu vực hoạt động:
162(W)×121,5(H) mm
Mở viền:
165,2(Rộng)×124,7(C) mm
Kích thước phác thảo:
79,3(Rộng)×139,2(C) mm0
Cân nặng:
451,1g (Điển hình)
Đăng kí:
Khung ảnh kỹ thuật số Đầu DVD di động
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
A080SN02 V0Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A080SN02 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu A080SN02 V0
Kích thước màn hình 8,0 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600, SVGA, 125PPI
điểm ảnh tam giác RGB
kích thước hiển thị 162(W)×121,5(H) mm
Phác thảo Dim. 179,3(Rộng)×139,2(C) mm
kích thước trực quan 165,2(Rộng)×124,7(C) mm
Bề mặt chống phản xạ
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 800:1 (Điển hình) (truyền)
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 15/20 (Typ.)(Tr/Td) ms
loại đèn nền 7S3P WLED, 10 nghìn giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 451,1g (Điển hình)
Nộp đơn Khung ảnh kỹ thuật số Đầu DVD di động
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu Parallel RGB (1 ch, 8-bit), 45 chân, FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3V (Điển hình)(VDD)
tối đa Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 60°C;Nhiệt độ bảo quản: -25 ~ 80 °C
A080SN02 V0 Vận chuyển:
1. Chúng tôi sẽ kiểm tra nghiêm ngặt trước khi giao hàng.
3. Chúng tôi sẽ gửi nó trong vòng 3 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được đơn đặt hàng.
5. * Hoa Kỳ, Vương quốc Anh và Úc có thể mất từ ​​7 đến 30 ngày làm việc.
6. * Canada có thể mất 8-35 ngày làm việc.
7. * Pháp/Tây Ban Nha/Đức có thể mất 8-30 ngày làm việc.
8. * Đông Âu có thể mất 16-30 ngày làm việc.
9. * Ý/Brasil/Nam Mỹ có thể mất 30-50 ngày làm việc.
10. * Vận chuyển bằng DHL Express: 8-12 ngày làm việc (bạn cần trả thêm phí).
A080SN02 V0 ĐẢM BẢO VÀ TRẢ LẠI:
1. Chúng tôi cung cấp bảo hành cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi.
2. Người mua sẽ chịu chi phí vận chuyển trả lại các mặt hàng bị lỗi hoặc không bị lỗi.
3. Hàng trả lại phải ở tình trạng tốt như hàng chúng tôi gửi, không bị hư hỏng.
5. Các mặt hàng bị hư hỏng phải được báo cáo trong vòng 2 ngày.
A080SN02 V0 Chất lượng và Đảm bảo và hải quan miễn phí:
Câu hỏi thường gặp về A080SN02 V0:
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng trong bao lâuA080SN02 V0?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choA080SN02 V0 ?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaA080SN02 V0?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
A080SN02 V0 Vận chuyển và đóng gói:
MÀN HÌNH LCD AUO 8.0 INCH A080SN02 V0 800*600 125PPI 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%