Màn hình hiển thị LCD 7 inch A070VW08 V0 Màn hình LCD cho điều hướng ô tô Phụ tùng ô tô
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VW08 V0
Mô hình P/N:
A070VW08 V0
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA, 133PPI
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Đường viền (mm):
164(H)×103(V)×5.3(D) mm
Góc nhìn:
80/80/50/60 (Điển hình) (CR≥10)
Màu sắc hiển thị:
16,7 triệu , 50% NTSC
Đăng kí:
Khung ảnh kỹ thuật số Máy nghe nhạc DVD di động MP3 PMP
Mô tả sản phẩm
A070VW08 V0Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A070VW08 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A070VW08 V0
Kích thước bảng điều khiển 7.0"
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA, 133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Mở viền 154,4(Rộng)×93,44(C) mm
Kích thước phác thảo 164(H)×103(V)×5,3(D) mm
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 250 (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 80/80/50/60 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 18/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu , 50% NTSC
Loại đèn 3S7P WLED, 10K giờ, Không cần Driver
Tính thường xuyên 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 150 ± 10g
Màn hình cảm ứng Không có
Ứng dụng Khung ảnh kỹ thuật số Máy nghe nhạc DVD di động MP3 PMP
Giao diện tín hiệu TTL (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC , 60 chân
Điện áp đầu vào 3.3/5/-5/14/-14V (Điển hình)(VCC/VDPA/VDNA/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C
A070VW08 V0 Thanh toán:
A070VW08 V0 Lô hàng:
A070VW08 V0Sự bảo đảm :
1, Chúng tôi bảo hành 12 tháng kể từ ngày giao hàng, bất kể đó là vấn đề gì về chất lượng.
Câu hỏi thường gặp về A070VW08 V0:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngA070VW08 V0qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnA070VW08 V0 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiA070VW08 V0 ?
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
A070VW08 V0 Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình hiển thị LCD 7 inch A070VW08 V0 Màn hình LCD cho điều hướng ô tô Phụ tùng ô tô 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%