| Số mẫu: | HSD101IHW1-A10 |
Bảng điều khiển màn hình LCD 10,1 inch gốc HSD101IHW1-A10 Thay thế màn hình ô tô
HSD101IHW1-A10 Chi tiết sản phẩm :
| HannStarMÀN HÌNH LCDMàn hình HSD101IHW1-A10 | |
|---|---|
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD101IHW1-A10 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280(RGB)×720, WXGA 144PPI |
| Định dạng pixel | Sọc dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 224,64(Rộng)×126,36(C) mm |
| Mở viền | 227,64(Rộng)×129,36(C) mm |
| Kích thước phác thảo | 238,8(W)×148,05(H)×8,49(S) mm |
| Sự đối đãi | Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H) |
| độ sáng | 600 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 900 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Phản ứng | 30 (Điển hình)(Tr+Td) mili giây |
| Xem tốt tại | Đối diện |
| Chế độ làm việc | HS-IPS Pro, Thường màu đen, Truyền phát |
| Độ đậm của màu | 262K/16,7M 100% sRGB |
| đèn nền | 6S5P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển |
| Khối | 346g (Điển hình) |
| Được dùng cho | Màn hình ô tô |
| Tốc độ làm tươi | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 60 chân FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/12.5/19/-10V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |