Bảng điều khiển màn hình LCD 7 inch AUO A070VW05 V1 để thay thế ô tô tự động
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VW05 V1
Mô hình P/N:
A070VW05 V1
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 133PPI
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Đường viền (mm):
165(H)×104(V)×4,37(D) mm
độ sáng:
375 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
65/65/45/65 (Điển hình) (CR≥10)
Được thiết kế cho:
Khung ảnh kỹ thuật số hiển thị ô tô
Mô tả sản phẩm
A070VW05 V1Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A070VW05 V1
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A070VW05 V1
Kích thước bảng điều khiển 7.0"
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA, 133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Mở viền 154,4(Rộng)×93,44(C) mm
Kích thước phác thảo 165(H)×104(V)×4,37(D) mm
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 375 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 65/65/45/65 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 18/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu , 50% NTSC
Loại đèn WLED [3S9P] , 10K giờ, không có trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 127g (Điển hình)
Được dùng cho Khung ảnh kỹ thuật số hiển thị ô tô
Màn hình cảm ứng Không có
Giao diện tín hiệu 50 chân Parallel RGB (1 ch, 8-bit), FPC
Điện áp đầu vào 3.3/3.3/11/18/-8V (Điển hình)(VDDIO/GVDDIO/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70°C ;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C
A070VW05 V1 Chính sách dịch vụ khách hàng
Chúng tôi rất vui được trả lời bất kỳ câu hỏi nào mà bạn có, vui lòng liên hệ với
1: Đơn đặt hàng được xử lý kịp thời sau khi xác minh thanh toán.
A070VW05 V1 Thanh toán:
2. thanh toán đầy đủ phải được thanh toán trong vòng 3 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng.
3. Người mua chịu trách nhiệm về bất kỳ khoản thuế/hoặc nghĩa vụ nào do quốc gia của họ tính.
A070VW05 V1 Bảo hành & Bảo trì:
A070VW05 V1Trả lại:
A070VW05 V1Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD mà tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuA070VW05 V1 ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Q: Bảo hành của bao lâuA070VW05 V1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnA070VW05 V1?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
A070VW05 V1 Vận chuyển và đóng gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 7 inch AUO A070VW05 V1 để thay thế ô tô tự động 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%