Bảng điều khiển giao diện 60 chân TFT-LCD RGB Màn hình LCD 7 inch 800 * 480 A070VW04 V2
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VW04 V2
Mô hình P/N:
A070VW04 V2
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA, 133PPI
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Kích thước phác thảo:
164(Rộng)×103(H)×5,4(Sâu) mm
Tương phản:
400:1 (Điển hình) (TM)
đáp ứng:
18/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
Được dùng cho:
Khung ảnh kỹ thuật số Máy nghe nhạc DVD di động MP3 PMP
Mô tả sản phẩm
A070VW04 V2Thông tin chi tiết sản phẩm :
AUOMAN HINH LCDA070VW04 V2
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A070VW04 V2
Kích thước bảng điều khiển 7.0"
Loại bảng điều khiển LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA, 133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Mở viền 154,6(Rộng)×93,64(C) mm
Kích thước phác thảo 164(H)×103(V)×5,4(D) mm
Bề mặt mờ,
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 400:1 (Điển hình) (Truyền)
Góc nhìn 70/70/70/70 (Điển hình) (CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 18/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
Màu sắc hiển thị 16,7M
Loại đèn WLED [3S7P] , 10K giờ, không có trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Trọng lượng bảng điều khiển 154±14g
Màn hình cảm ứng Không có
Ứng dụng Khung ảnh kỹ thuật số Máy nghe nhạc DVD di động MP3 PMP
Giao diện tín hiệu RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI , FPC 60 chân
Điện áp đầu vào 3.3/11/18/-7V (Điển hình)(VDD/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C;Nhiệt độ bảo quản: -10 ~ 70 °C
A070VW04 V2Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
A070VW04 V2Thanh toán và Thuế:
1. Chúng tôi khuyên dùng Alipay để an toàn hơn.
A070VW04 V2Về giao thông vận tải:
1: Người nhận phải là tên đầy đủ hoặc tên đầy đủ của công ty.
4: Nếu phát sinh phí thủ tục hải quan, người mua chịu.
A070VW04 V2Trở lại:
A070VW04 V2Câu hỏi thường gặp:
Q: Bảo hành của bao lâuA070VW04 V2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnA070VW04 V2?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choA070VW04 V2?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâuA070VW04 V2?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
A070VW04 V2vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển giao diện 60 chân TFT-LCD RGB Màn hình LCD 7 inch 800 * 480 A070VW04 V2 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%