Màn hình LCD 7 inch A070VW04 V0 800 * 480 60 chân màn hình LCD
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VW04 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
A070VW04 V0
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA,133PPI
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Kích thước phác thảo:
164(Rộng)×103(H)×5,4(Sâu) mm
Tương phản:
400:1 (Điển hình) (TM)
đáp ứng:
18/12 (Typ.)(Tr/Td) ms
Được dùng cho:
Khung ảnh kỹ thuật số Máy nghe nhạc DVD di động MP3 PMP
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
A070VW04 V0Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A070VW04 V0
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu A070VW04 V0
Kích thước màn hình 7,0 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600, SVGA,133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Phác thảo Dim. 164(W)×103(H)×5,4(S) mm
Mở viền 154,6(Rộng)×93,44(C) mm
Bề mặt Lớp phủ mờ, cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 400:1 (Điển hình) (truyền)
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 70/70/70/70 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 18/12 (Điển hình)(Tr/Td)
loại đèn nền 3S7P WLED, 10K giờ, không cần trình điều khiển
trọng lượng màn hình 154±14g
Được thiết kế cho Khung ảnh kỹ thuật số Máy nghe nhạc DVD di động MP3 PMP
Nộp đơn 16,7M
chức năng cảm ứng Không có
hệ thống tín hiệu RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 60 chân, FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3/11/18/-7V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
tối đa Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 60°C;Nhiệt độ bảo quản: -10 ~ 70 °C
A070VW04 V0Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
A070VW04 V0Thanh toán và Thuế:
1. Chúng tôi khuyên dùng Alipay để an toàn hơn.
A070VW04 V0Về giao thông vận tải:
1: Người nhận phải là tên đầy đủ hoặc tên đầy đủ của công ty.
4: Nếu phát sinh phí thủ tục hải quan, người mua chịu.
A070VW04 V0Trở lại:
A070VW04 V0Câu hỏi thường gặp:
Q: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ giao hàng cho A070VW04 V0 ?
H: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn A070VW04 V0 không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng A070VW04 V0 trong bao lâu?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
Q: Làm thế nào để thanh toán A070VW04 V0?
A: Chúng Tôi chấp nhận T/T, Paypal, công đoàn phương Tây.
A070VW04 V0vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 7 inch A070VW04 V0 800 * 480 60 chân màn hình LCD 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%