Bảng điều khiển màn hình LCD 7.0 inch TFT A070VW01 V2 800 * 600
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VW01 V2
Mô hình P/N:
A070VW01 V2
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA,133PPI
Khu vực hoạt động:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
độ sáng:
330 cd/m² (Điển hình)
Tương phản:
300:1 (Điển hình) (TM)
đáp ứng:
18/12 (Điển hình)(Tr/Td)
Được dùng cho:
Máy nghe nhạc dvd xách tay
Mô tả sản phẩm
A070VW01 V2 Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A070VW01 V2
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu A070VW01 V2
Kích thước màn hình 7,0 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600, SVGA,133PPI
điểm ảnh Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
độ sáng 330 cd/m² (Điển hình)
Sự tương phản 300:1 (Điển hình) (TM)
góc tốt nhất 6 giờ
chế độ quang học TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 18/12 (Điển hình)(Tr/Td)
Số lượng 262K
đèn nền WLED
Được dùng cho Máy nghe nhạc dvd xách tay
Loại tín hiệu TTL (1 kênh, 6-bit)
tối đa - Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C
A070VW01 V2 Để ý:
A070VW01 V2 Thanh toán và Thuế:
1. Chúng tôi khuyên dùng Alipay để an toàn hơn.
A070VW01 V2 Về giao thông vận tải:
1: Người nhận phải là tên đầy đủ hoặc tên đầy đủ của công ty.
4: Nếu phát sinh phí thủ tục hải quan, người mua chịu.
A070VW01 V2 Trở lại:
A070VW01 V2 Câu hỏi thường gặp:
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ7,0inch màn hìnhbảng điều khiểnA070VW01 V2tàu thủy?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra7,0bảng điều khiển màn hình inchA070VW01 V2 Trước khi vận chuyển?
Trả lời: Đừng lo lắng, A070VW01 V2 đã được kiểm tra ổn trước khi vận chuyển.
Q: Điều gì xảy ra tôifA070VW01 V2Tôi nhận được không thể làm việc?
A070VW01 V2 vận chuyển và Đóng Gói:
Bảng điều khiển màn hình LCD 7.0 inch TFT A070VW01 V2 800 * 600 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%