A070VW01 V1 với bảng điều khiển Màn hình LCD 800*480 Bảng điều khiển màn hình LCD CCFL 7 inch
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VW01 V1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
A070VW01 V1
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA,133PPI
Kích thước màn hình:
152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Kích thước phác thảo:
165(W)×104(H)×6.3(S) mm
độ sáng:
400 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10)
Đăng kí:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
A070VW01 V1Thông tin chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A070VW01 V1
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu A070VW01 V1
Kích thước màn hình 7,0 inch
loại màn hình LCM, a-Si TFT-LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600, SVGA,133PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 152,4(Rộng)×91,44(C) mm
Phác thảo Dim. 165(W)×104(H)×6.3(S) mm
Mở viền 154,6(Rộng)×93,64(C) mm
Sự đối đãi Chống lóa (Haze 5,5%)
độ sáng 400 (Điển hình)
Sự tương phản 300:1 (Điển hình) (TM)
góc tốt nhất 6 giờ
Chế độ hoạt động TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10)
đáp ứng 18/12 (Điển hình)(Tr/Td)
Số lượng 262K
loại đèn nền 1 chiếc CCFL, 10 nghìn giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 190 ± 10g
Nộp đơn 16,7M
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu TTL (1 ch, 6-bit), 50 chân, FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3/8.8/15/-10V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
tối đa Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ làm việc: -30 ~ 85 °C;Chống rung: 2,9G (28,4 m/s²)
A070VW01 V1Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
A070VW01 V1 Về vận chuyển:
A070VTN06.6 Về hàng hóa:
A070VW01 V1 Về sự trở lại:
Trả lại hàng hóa, vui lòng giữ âm thanh đóng gói ban đầu
A070VW01 V1Các chính sách khác:
Nếu bạn cần số lượng nhiều, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ báo giá ưu đãi cho bạn.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho tất cả các loại thuế và thuế nhập khẩu.
A070VW01 V1Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaA070VW01 V1?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bây giờ mình đặt hàng thì khi nào ship hàng ạfA070VW01 V1 ?
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
A070VW01 V1 Vận chuyển và đóng gói:
A070VW01 V1 với bảng điều khiển Màn hình LCD 800*480 Bảng điều khiển màn hình LCD CCFL 7 inch 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%