Màn hình LCD AUO A070VTN06.6 800 * 480 cho màn hình ô tô
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070VTN06.6
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
A070VTN06.6
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 134PPI
Kích thước màn hình:
154,08(Rộng)×85,92(C) mm
Kích thước phác thảo:
164,9(W)×100(H) ×6(S) mm
độ sáng:
600 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10)
Đăng kí:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
A070VTN06.6 Thông tin chi tiết sản phẩm :
Màn hình LCD AUO A070VTN06.6
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Mô hình bảng điều khiển A070VTN06.6
Kích thước đường chéo 7,0 inch
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800(RGB)×480, WVGA 134PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 154,08(Rộng)×85,92(C) mm
Mở viền 157,1(Rộng)×90,92(C) mm
Kích thước phác thảo 164,9(W)×100(H) ×6(S) mm
độ sáng 600 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 60/60/40/60 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 16,7M
Loại đèn 7S2P WLED, 10K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 150g (Điển hình)
Ứng dụng Màn hình ô tô
Giao diện tín hiệu Parallel RGB (1 ch, 8-bit), 50 chân FPC
Điện áp đầu vào 3.3/10.4/16.0/-6.0V (Điển hình)(DVDD/AVDD/VGH/VGL)
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C ;Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 85 °C
A070VTN06.6 Về vận chuyển:
A070VTN06.6 Về hàng hóa:
A070VTN06.6 Về sự trở lại:
Trả lại hàng hóa, vui lòng giữ âm thanh đóng gói ban đầu
A070VTN06.6 Các chính sách khác:
Nếu bạn cần số lượng nhiều, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ báo giá ưu đãi cho bạn.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho tất cả các loại thuế và thuế nhập khẩu.
A070VTN06.6 Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaA070VTN06.6 ?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn khôngfA070VTN06.6 ?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể.xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngA070VTN06.6 qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
A070VTN06.6 vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD AUO A070VTN06.6 800 * 480 cho màn hình ô tô 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%