Mô-đun LCD 7 inch 800*600 A070SN01 V.1 Thích hợp cho màn hình công nghiệp
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A070SN01 V1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình P/N:
A070SN01 V1
Kích thước đường chéo:
7.0"
Nghị quyết:
800(RGB)×600, SVGA, 143PPI
Khu vực hoạt động:
141,6(Rộng)×106,2(C) mm
Kích thước phác thảo:
154(W)×119,2(H)×5,4(S) mm
độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Màu sắc hiển thị:
262K/16,2M, 50% NTSC
Đăng kí:
Khung ảnh kỹ thuật số Đầu DVD di động
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM156LFGL01 Chi tiết sản phẩm :
MÀN HÌNH LCD AUO A070SN01 V1
thương hiệu bảng điều khiển AUO
Tên mẫu A070SN01 V1
Kích thước màn hình 7,0 inch
loại màn hình a-Si TFT-LCD, mô-đun LCD
Nghị quyết 800(RGB)×600, SVGA, 143PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
kích thước hiển thị 141,6(Rộng)×106,2(C) mm
Kích thước phác thảo 154(W)×119,2(H)×5,4(S) mm
kích thước trực quan 143,6(Rộng)×108,2(C) mm
Bề mặt Chống chói
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 500:1 (Điển hình) (truyền)
góc tốt nhất 6 giờ
Chế độ hiển thị TN, màn hình trắng thông thường, truyền
Góc nhìn 70/70/60/60 (Điển hình)(CR≥10
Thời gian đáp ứng 3/13 (Typ.)(Tr/Td) ms
Màu sắc hiển thị 262K/16,2M, 50% NTSC
loại đèn nền 3S6P WLED, 10K giờ, không có trình điều khiển
trọng lượng màn hình 123g (Điển hình)
Ứng dụng Khung ảnh kỹ thuật số Đầu DVD di động
chức năng cảm ứng không chạm
hệ thống tín hiệu TTL (1 ch, 6/8-bit), 60 chân, FPC
Cung cấp hiệu điện thế 3.3/11.5/15/-7.0V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
tối đa Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 60°C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 °C
A070SN01 V1Về vận chuyển:
A070SN01 V1Về hàng hóa:
A070SN01 V1Về sự trở lại:
Trả lại hàng hóa, vui lòng giữ âm thanh đóng gói ban đầu
A070SN01 V1Các chính sách khác:
Nếu bạn cần số lượng nhiều, vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ báo giá ưu đãi cho bạn.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm cho tất cả các loại thuế và thuế nhập khẩu
A070SN01 V1Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàng bảng điều khiển LCDA070SN01 V1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ7,0màn hình LCD inchtôiA070SN01 V1?
Trả lời: Đơn hàng được giao trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra7,0bảng điều khiển màn hình inchA070SN01 V1Trước khi vận chuyển?
Trả lời: Đừng lo lắng, AUO A070SN01 V1 của chúng tôi đã được kiểm tra ổn trước khi vận chuyển
Hỏi: Điều gì xảy ra nếuAUO A070SN01 V1Tôi nhận được không thể làm việc?
A070SN01 V1vận chuyển và Đóng Gói:
Mô-đun LCD 7 inch 800*600 A070SN01 V.1 Thích hợp cho màn hình công nghiệp 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%