LS060B1SX01 Màn hình LCD 6,0 inch 1080 * 2160 1500 Cd / M2 Màn hình cảm ứng LCD
Tên thương hiệu: Sharp
Số mẫu: LS060B1SX01
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LS060B1SX01
Kích thước đường chéo:
6.0"
Nghị quyết:
1080 ((RGB) × 2160 403PPI
Khu vực hoạt động:
68,04(W)×136,08(H)mm
Đường viền (mm):
69,64 × 140,33 × 2.19 (h × v × d)
Độ sáng:
550 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1500 : 1 (Điển hình) (TM)
Sử dụng cho:
Điện thoại di động
Tỷ lệ làm mới:
60Hz
Màn hình cảm ứng:
PCAP, I²C
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD máy in FPC
Màn hình LCD máy in A035QN04 V3
Màn hình LCD AUO phủ cứng
Mô tả sản phẩm
LS060B1SX01 Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Nhọn
Mô hình P/N LS060B1SX01
Kích thước đường chéo 6.0"
Loại bảng CG-Silicon, LCM
Nghị quyết 1080 ((RGB) × 2160 403PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 68.04 ((W) ×136.08 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 69.64 × 140.33 × 2.19 (H × V × D)
Điều trị -
Độ sáng 550 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1500: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc Chế độ mới 2, thường là màu đen, truyền.
Độ sâu màu sắc 16.7M 100% DCI-P3
Đèn hậu 7S3PWLED, không có lái xe
Vật thể 37.7g
Sử dụng cho Máy di động
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng PCAP, I2C
Loại tín hiệu MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân
Cung cấp điện áp 1.8/5.8/-5.8V (Loại) ((VSP/VSN/VDDIO)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C
Màn hình cảm ứng LS060B1SX01 6.0 inch Original LCD Display Panel
LS060B1SX01 Thông tin vận chuyển:
Chúng tôi có thể gửi cho bạn bằng DHL / FedEX / TNT / UPS / EMS...
bạn có thể chọn phương pháp vận chuyển mà bạn thích.
Người mua chịu trách nhiệm về bất kỳ loại thuế hoặc thuế nào do quốc gia của họ tính.
LS060B1SX01 Thời gian giao hàng ước tính:
- Chúng tôi sẽ gửi đơn đặt hàng của bạn trong vòng 24 giờ.
- Kinh tế: 15-50 ngày
- Tiêu chuẩn: 10-35 ngày
- Tiến hành nhanh: 4-7 ngày
LS060B1SX01 Quay lại & Bảo hành:
- Sản phẩm được trả lại và tất cả các phụ kiện phải ở trong tình trạng ban đầu (không sử dụng).
LS060B1SX01 Về vận chuyển:
- Vui lòng cung cấp tên đầy đủ của người nhận và địa chỉ chi tiết để vận chuyển.
LS060B1SX01 FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS060B1SX01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLS060B1SX01?
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLS060B1SX01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLS060B1SX01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
LS060B1SX01 Giao hàng và gói:
LS060B1SX01 Màn hình LCD 6,0 inch 1080 * 2160 1500 Cd / M2 Màn hình cảm ứng LCD 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%