Ban đầu PANDA 21.5 inch LM215DT7A máy tính để bàn màn hình LCD 1920*1080 TFT LCD hiển thị bảng điều khiển
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM215DT7A
Trung Quốc
Mô hình P/N:
LM215DT7A
Kích thước đường chéo:
21,5"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
Khu vực hoạt động:
476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Mở viền:
479,84(Rộng)×271,3(C) mm
Kích thước phác thảo:
495,6(W)×292,2(H)×10,8(S) mm
Trọng lượng bảng điều khiển:
1.74Kgs (Điển hình)
Đăng kí:
Mô tả sản phẩm
LM215DT7A Chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM215DT7A
Thương hiệu GẤU TRÚC
Người mẫu LM215DT7A
Thương hiệu 21,5 inch
Kiểu a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng pixel 1920(RGB)×1080 [FHD] 102PPI
Cấu hình Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 476,64(H)×268,11(V) mm
Phác thảo Dim. 495,6(H)×292,2(V)×10,8(D) mm
Khu vực bezel 479,84(H)×271,3(V) mm
Sự đối đãi Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Tối thiểu)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
màu hỗ trợ 16,7 triệu 72% NTSC
Nguồn sáng WLED [15S4P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng 1.74Kgs (Điển hình)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM215DT7AGhi chú:
LM215DT7AThanh toán và Thuế:
1.Alipay được ưu tiên và an toàn.
3. Đơn hàng sẽ bị hủy sau 7 ngày làm việc đối với trạm chưa thanh toán.
LM215DT7Avận chuyển và Đóng Gói:
Ban đầu PANDA 21.5 inch LM215DT7A máy tính để bàn màn hình LCD 1920*1080 TFT LCD hiển thị bảng điều khiển 0
LM215DT7AĐang chuyển hàng:
LM215DT7ATrở lại:
LM215DT7ACâu hỏi thường gặp:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ giao hàng cho LM215DT7A ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn hàng LM215DT7A của mình qua thẻ tín dụng không?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của LM215DT7A không ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%