LM185TT4A PANDA Mô-đun màn hình LCD 18,5 inch 1366(RGB)×768
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM185TT4A
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Mô hình P/N:
LM185TT4A
Kích thước đường chéo:
18,5"
Nghị quyết:
1366(RGB)×768, WXGA 84PPI
Khu vực hoạt động:
409,8(Rộng)×230,4(C) mm
Mở viền:
413,4(Rộng)×234,0(C) mm
Kích thước phác thảo:
430,37(W)×254,6(H)×11(S) mm
Khối lượng:
1.22Kgs (Điển hình)
Được dùng cho:
Máy tính xách tay / Chơi game
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM185TT4AThông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM185TT4A
Thương hiệu GẤU TRÚC
Người mẫu LM185TT4A
Kích thước đường chéo 18,5 inch
Kiểu a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng pixel 1366(RGB)×768 [WXGA] 84PPI
Cấu hình Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 409,8(H)×230,4(V) mm
Phác thảo Dim. 430,37(H)×254,6(V)×11(D) mm
Khu vực bezel 413,4(H)×234,0(V) mm
Sự đối đãi Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 600:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 45/45/20/45 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
màu hỗ trợ 16,7 triệu 72% NTSC
Nguồn sáng WLED [10S4P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng 1.22Kgs (Điển hình)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM185TT4A LƯU Ý:
Chào mừng đến với cửa hàng của chúng tôi, khách hàng là trên hết, chúng tôi sẽ phục vụ bạn tận tình!
•1-->Tên model LCD trong tay bạn, chẳng hạn như: LM185TT4A
•2-->Tên máy tính xách tay của bạn, chẳng hạn như: thương hiệu, kiểu máy cụ thể
LM185TT4A Thông báo của người mua:
LM185TT4A Vận chuyển và Đóng gói:
LM185TT4A PANDA Mô-đun màn hình LCD 18,5 inch 1366(RGB)×768 0
LM185TT4A Vận chuyển:
(Xin lưu ý: ngày làm việc/làm việc: KHÔNG bao gồm cuối tuần cũng như ngày lễ.)
Để giao hàng nhanh hơn, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết rõ ràng.
2. Hãy chắc chắn rằng địa chỉ giao hàng của bạn là đúng.
LM185TT4A Trở lại:
Câu hỏi thường gặp về LM185TT4A:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của LM185TT4A ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn hàng LM185TT4A của mình qua thẻ tín dụng không?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bảo hành trong bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 90 ngày.
Q: Tôi sẽ nhận được hàng của mình trong bao lâu LM185TT4A ?
Trả lời: Nói chung, DHL/FEDEX/UPS/TNT sẽ mất từ ​​3 đến 8 ngày để đến tay bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%