Màn hình LCD màn hình máy tính để bàn 21,5 inch 1920(RGB)×1080 LM215DT1A gốc
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM215DT1A
Trung Quốc
Mô hình P/N:
LM215DT1A
Kích thước đường chéo:
21,5"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
Khu vực hoạt động:
476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Mở viền:
479,84(Rộng)×271,3(C) mm
Phác thảo Dim.:
495,6(H)×292,2(V)×10,8(D) mm
Cân nặng:
1.78Kgs (Điển hình)
Được thiết kế cho:
Mô tả sản phẩm
LM215DT1A Chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM215DT1A
thương hiệu bảng điều khiển GẤU TRÚC
Mô hình bảng điều khiển LM215DT1A
Kích thước bảng điều khiển 21,5"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Mở viền 479,84(Rộng)×271,3(C) mm
Kích thước phác thảo 495,6(W)×292,2(H)×10,8(S) mm
Bề mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình)(CR>10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Xem tốt nhất trên 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 72% NTSC
Loại đèn 15S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Trọng lượng bảng điều khiển 1.78Kgs (Điển hình)
Đăng kí Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM215DT1A Trước khi đặt hàng:
LM215DT1A Lưu ý:
LM215DT1A Vận chuyển và đóng gói:
Màn hình LCD màn hình máy tính để bàn 21,5 inch 1920(RGB)×1080 LM215DT1A gốc 0
LM215DT1A Gói hàng hư hỏng:
LM215DT1A Bảo hành:
2. Vui lòng gửi tin nhắn hoặc email cho chúng tôi trước khi mở yêu cầu trả lại.
Câu hỏi thường gặp về LM215DT1A:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình không LM215DT1Abthẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần số lượng lớn LM215DT1A không?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho LM215DT1A không?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán cho LM215DT1A?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%