Màn Hình Laptop 15.6 30 pin full hd ips lcd LM156LF5L04
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM156LF5L04
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM156LF5L04
Kích thước bảng điều khiển:
15,6 inch
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI
Khu vực trưng bày:
344,16 × 193,59 (H×V)
Kích thước phác thảo:
350,66 × 216,15 × 3,2 (H×V×Dài)
độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Đăng kí:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM156LF5L04Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM156LF5L04 (NCP0046)
nhà chế tạo GẤU TRÚC
Tên mẫu LM156LF5L04 (NCP0046)
Kích thước màn hình 15,6 inch
Loại màn hình LCM, Oxit TFT-LCD
Số điểm ảnh 1920(RGB)×1080 (FHD) 141PPI
Sự sắp xếp Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động (mm) 344,16 × 193,59 (H×V)
Đường viền (mm) 350,66 × 216,15 × 3,2 (H×V×Dài)
Sự đối xử Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Phản ứng 25 (Điển hình)(Tr+Tf) mili giây
Xem tốt tại Đối diện
Chế độ làm việc FFS, Thường Đen, Truyền
Độ đậm của màu 16,7 triệu 47% NTSC
đèn nền WLED, 15K giờ, Với Trình điều khiển LED
Hình dạng phác thảo Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Được dùng cho Máy tính xách tay
Tốc độ làm tươi 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/làn) , 30 chân Đầu nối
Cung cấp điện áp 3.3V (Điển hình)
tối đa.xếp hạng Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
LM156LF5L04 Dịch vụ của chúng tôi:
1. Trả lời email trong vòng 24 giờ.
2. Dịch vụ tốt sau khi bán.
3. Vận chuyển nhanh, hàng hóa sẽ được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
5. Thử nghiệm trước khi giao hàng.
LM156LF5L04 Lô hàng:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 5 ngày làm việc.
Phí vận chuyển không bao gồm thuế nhập khẩu, người mua chịu trách nhiệm về thuế hải quan.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có ở trong tình trạng tốt khi nhận được hàng không.
LM156LF5L04 Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
LM156LF5L04 Trả tiền:
1: Chúng tôi chấp nhận Alipay, PayPal,
3: Đảm bảo rằng bạn đã đọc toàn bộ mô tả và đồng ý với Giao dịch trước khi mua.
LM156LF5L04 Chính sách đổi trả & thay thế/trao đổi:
LM156LF5L04 Dịch vụ sau bán hàng xuất sắc:
Bảo hành 180 ngày
Yêu cầu của bạn sẽ được trả lời trong vòng 1 giờ
Bạn sẽ được hỗ trợ bởi Nhóm bán hàng đam mê & chuyên nghiệp và Nhóm QC nghiêm ngặt
Câu hỏi thường gặp về LM156LF5L04:
Q1: Giá trang web trên ALI có phải là giá thực tế không?
Q2: Giá của bạn có luôn giống nhau không?
Q3: Điều kiện của các sản phẩm trực tuyến là gì?
Q4: Bạn đã kiểm tra sản phẩm như thế nào?
Q5: Tôi nên chọn hàng hóa có chất lượng khác biệt như thế nào?
LM156LF5L04vận chuyển và Đóng Gói:
Màn Hình Laptop 15.6 30 pin full hd ips lcd LM156LF5L04 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%