Màn hình LCD 15,6 inch LM156LFCL12 Không cảm ứng 19201080 60Hz Ori eDP 30Pin
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM156LFCL12
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM156LFCL12
Kích thước bảng điều khiển:
15,6 inch
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI
Khu vực trưng bày:
344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Kích thước phác thảo:
350,66(W)×216,69(H)×3,2(S) mm
độ sáng:
220 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Đăng kí:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM156LFCL12Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM156LFCL12 (NCP006E)
Nhãn hiệu GẤU TRÚC
Mô hình LM156LFCL12 (NCP006E)
Kích thước đường chéo 15,6 inch
Loại Oxit TFT-LCD , LCM
Định dạng pixel 1920(RGB)×1080 [FHD] 141PPI
Cấu hình Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 344,16(H)×193,59(V) mm
Phác thảo Dim. 350,66(H)×216,69(V)×3,2(D) mm
Sự đối xử Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 220 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động FFS, Thường Đen, Truyền
màu hỗ trợ 262K 45% NTSC
Nguồn sáng WLED, 15K giờ, Với Trình điều khiển LED
kiểu dáng Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Được thiết kế cho Máy tính xách tay
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện eDP (2 Làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/làn) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM156LFCL12 Dịch vụ của chúng tôi:
1. Trả lời email trong vòng 24 giờ.
2. Dịch vụ tốt sau khi bán.
3. Vận chuyển nhanh, hàng hóa sẽ được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
5. Thử nghiệm trước khi giao hàng.
LM156LFCL12 Lô hàng:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 5 ngày làm việc.
Phí vận chuyển không bao gồm thuế nhập khẩu, người mua chịu trách nhiệm về thuế hải quan.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có ở trong tình trạng tốt khi nhận được hàng không.
LM156LFCL12 Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
LM156LFCL12 Thanh toán:
1: Chúng tôi chấp nhận Alipay, PayPal,
3: Đảm bảo rằng bạn đã đọc toàn bộ mô tả và đồng ý với Giao dịch trước khi mua.
LM156LFCL12 Chính sách hoàn trả & thay thế/trao đổi:
LM156LFCL12 Dịch vụ sau bán hàng xuất sắc:
Bảo hành 180 ngày
Yêu cầu của bạn sẽ được trả lời trong vòng 1 giờ
Bạn sẽ được hỗ trợ bởi Nhóm bán hàng đam mê & chuyên nghiệp và Nhóm QC nghiêm ngặt
Câu hỏi thường gặp về LM156LFCL12:
Q1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Q2: Bạn hỗ trợ phương thức thanh toán nào?
Q3: Tôi có thể chọn dịch vụ chuyển phát nhanh nào?
Q4: Bạn có thể kiểm tra đơn đặt hàng của tôi trước khi vận chuyển không?
Trả lời: Vâng, đừng lo lắng, tất cả các đơn hàng sẽ được kiểm tra trước khi giao hàng
LM156LFCL12vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 15,6 inch LM156LFCL12 Không cảm ứng 19201080 60Hz Ori eDP 30Pin 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%