LM156LFCL1315.6 mỏng EDP 30 chân 1920*1080 tấm nền IPS cạnh nano
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM156LFCL13
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM156LFCL13
Kích thước bảng điều khiển:
15,6 inch
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI
Khu vực trưng bày:
344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Kích thước phác thảo:
350,66(W)×216,69(H)×3,2(S) mm
độ sáng:
220 cd/m² (Điển hình)
Góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Đăng kí:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM156LFCL13Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM156LFCL13 (NCP0063)
thương hiệu bảng điều khiển GẤU TRÚC
Mô hình bảng điều khiển LM156LFCL13 (NCP0063)
Kích thước bảng điều khiển 15,6"
Loại bảng điều khiển Oxit TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 344,16(Rộng)×193,59(C) mm
Kích thước phác thảo 350,66(W)×216,69(H)×3,2(S) mm
Bề mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 220 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị FFS, Thường Đen, Truyền
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 25 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 262K 47% NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, Với Trình điều khiển LED
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
kiểu dáng Mỏng (PCBA Phẳng, T≤3.2mm)
Ứng dụng Máy tính xách tay
Giao diện tín hiệu eDP (2 Làn) , eDP1.2 , HBR1 (2.7G/làn) , 30 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM156LFCL13 Dịch vụ của chúng tôi:
1. Trả lời email trong vòng 24 giờ.
2. Dịch vụ tốt sau khi bán.
3. Vận chuyển nhanh, hàng hóa sẽ được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
5. Thử nghiệm trước khi giao hàng.
LM156LFCL13 Lô hàng:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 5 ngày làm việc.
Phí vận chuyển không bao gồm thuế nhập khẩu, người mua chịu trách nhiệm về thuế hải quan.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có ở trong tình trạng tốt khi nhận được hàng không.
LM156LFCL13 Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
LM156LFCL13 Thanh toán:
1: Chúng tôi chấp nhận Alipay, PayPal,
3: Đảm bảo rằng bạn đã đọc toàn bộ mô tả và đồng ý với Giao dịch trước khi mua.
LM156LFCL13 Chính sách hoàn trả & thay thế/trao đổi:
LM156LFCL13 Mô tả sản phẩm:
2: Giá có thể thương lượng dựa trên số lượng;điều khoản giao hàng;
5: Đóng gói: Tất cả các mặt hàng sẽ được đóng gói rất tốt để tránh hư hỏng.
Câu hỏi thường gặp về LM156LFCL13:
1. Khi nào đơn hàng của tôi sẽ được giao?
Tất cả các đơn đặt hàng được vận chuyển trong vòng 2-4 ngày làm việc.
2.mức độ chất lượng là gì?
Chất lượng cao với hạng A
3. Làm thế nào về kiểm soát chất lượng của bạn?
4. Moq là gì?
LM156LFCL13vận chuyển và Đóng Gói:
LM156LFCL1315.6 mỏng EDP 30 chân 1920*1080 tấm nền IPS cạnh nano 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%