Màn hình LCD 18,5 inch 1366x768 LM185TT2A Màn hình cảm ứng
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM185TT2A
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM185TT2A
Kích thước bảng điều khiển:
18,5 inch
Nghị quyết:
1366(RGB)×768 [WXGA] 84PPI
Khu vực trưng bày:
409,8(H)×230,4(V) mm
Kích thước phác thảo:
430,37(H)×254,6(V)×11(D) mm
Khu vực bezel:
413,4(H)×234,0(V) mm
Góc nhìn:
45/45/20/45 (Điển hình)(CR≥10)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Mô tả sản phẩm
LM185TT2AThông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM185TT2A
Nhãn hiệu GẤU TRÚC
Mô hình LM185TT2A
Kích thước đường chéo 18,5 inch
Loại a-Si TFT-LCD, LCM
Định dạng pixel 1366(RGB)×768 [WXGA] 84PPI
Cấu hình Sọc dọc RGB
Khu vực hoạt động 409,8(H)×230,4(V) mm
Phác thảo Dim. 430,37(H)×254,6(V)×11(D) mm
Khu vực bezel 413,4(H)×234,0(V) mm
Sự đối xử Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 600:1 (Điển hình) (TM)
Xem hướng 6 giờ
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 45/45/20/45 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Thường Trắng, Truyền
màu hỗ trợ 16,7 triệu 72% NTSC
Nguồn sáng WLED [10S4P] , 30K giờ , Trình điều khiển W/O
Cân nặng 1.35Kgs (Điển hình)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Nguồn cấp 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM185TT2A Dịch vụ của chúng tôi:
1. Trả lời email trong vòng 24 giờ.
2. Dịch vụ tốt sau khi bán.
3. Vận chuyển nhanh, hàng hóa sẽ được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc sau khi thanh toán.
5. Thử nghiệm trước khi giao hàng.
LM185TT2A Lô hàng:
Thông thường chúng tôi sẽ chuẩn bị và vận chuyển hàng hóa của bạn trong vòng 5 ngày làm việc.
Phí vận chuyển không bao gồm thuế nhập khẩu, người mua chịu trách nhiệm về thuế hải quan.
Vui lòng kiểm tra xem mặt hàng của bạn có ở trong tình trạng tốt khi nhận được hàng không.
LM185TT2A Chú ý:
Để tránh đặt nhầm đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
2. Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải màn hình LCD.
3. Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML),40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
4. Vui lòng kiểm tra các điểm ảnh có độ phân giải vật lý của màn hình LCD.
LM185TT2A Thanh toán:
1: Chúng tôi chấp nhận Alipay, PayPal,
3: Đảm bảo rằng bạn đã đọc toàn bộ mô tả và đồng ý với Giao dịch trước khi mua.
Chi tiết lô hàng LM185TT2A:
LM185TT2A Mô tả sản phẩm:
2: Giá có thể thương lượng dựa trên số lượng;điều khoản giao hàng;
5: Đóng gói: Tất cả các mặt hàng sẽ được đóng gói rất tốt để tránh hư hỏng.
Câu hỏi thường gặp về LM185TT2A:
Bạn hỗ trợ phương thức thanh toán nào?
Chúng tôi chấp nhận Lệnh Bảo đảm Thương mại trên ALI, hoặc T/T, PAYPAL và CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY.
Tôi có thể chọn dịch vụ chuyển phát nhanh nào?
Bạn có thể kiểm tra đơn đặt hàng của tôi trước khi vận chuyển?
Vâng, đừng lo lắng, tất cả các đơn đặt hàng sẽ được kiểm tra trước khi vận chuyển
LM185TT2Avận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 18,5 inch 1366x768 LM185TT2A Màn hình cảm ứng 0
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%