Màn hình LCD 60Hz 27 inch Bảng điều khiển LCD LM270PF1L01 FHD RGB 3840x2160
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM270PF1L01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mẫu:
LM270PF1L01
Kích thước màn hình:
27,0 inch
Số điểm ảnh:
3840(RGB)×2160 (UHD) 163PPI
Khu vực hoạt động (mm):
596,736 × 335,664 (H×V)
Đường viền (mm):
608,8 × 355,3 × 13,3 (H×V×Dài)
độ sáng:
350 cd/m² (Điển hình)
Khối lượng:
3.15Kgs (Điển hình)
Được dùng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình LCD 27 inch LM270PF1L01
Màn hình LCD 27 inch
Bảng điều khiển LCD FHD RGB
Mô tả sản phẩm
Màn hình LCD 27.0 inch 60Hz LM270PF1L01 FHD 3840(RGB)×2160 Bảng điều khiển LCD
LM270PF1L01Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM270PF1L01
thương hiệu bảng điều khiển GẤU TRÚC
Mô hình bảng điều khiển LM270PF1L01
Kích thước bảng điều khiển 27.0"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 3840(RGB)×2160, UHD, 163PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 596,736(Rộng)×335,664(Cao) mm
Kích thước phác thảo 608,8(Rộng)×355,3(Cao)×13,3(Sâu) mm
Mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 350 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị FFS, Thường Đen, Truyền
Xem tốt nhất trên Đối diện
Thời gian đáp ứng 14 (Điển hình)(G đến G)
Màu sắc hiển thị 16,7M 100% sRGB
Loại đèn 16S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Cân nặng 3.15Kgs (Điển hình)
Đăng kí Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu eDP (4 Làn) , HBR2 (5.4G/làn) , Đầu nối 30 chân
Điện áp đầu vào 10.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM270PF1L01 Trước khi đặt hàng:
LM270PF1L01vận chuyển và Đóng Gói:
Màn hình LCD 60Hz 27 inch Bảng điều khiển LCD LM270PF1L01 FHD RGB 3840x2160 0
LM270PF1L01 Vận chuyển:
(Xin lưu ý: ngày làm việc/làm việc: KHÔNG bao gồm cuối tuần cũng như ngày lễ.)
Đến Mỹ, Anh và Úc: 7-18 ngày làm việc
Nga: 25-60 ngày làm việc do Nga bài là rất chậm
Để giao hàng nhanh hơn, vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết rõ ràng.
LM270PF1L01 Sau khi bán:
LM270PF1L01 Trở lại:
Câu hỏi thường gặp về LM270PF1L01:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ chuyển hàng choLM270PF1L01 ?
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM270PF1L01 ?
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi khôngLM270PF1L01qua thẻ tín dụng?
Đ: Có! Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng thông qua tài khoản Paypal của mình.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM270PF1L01 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%