LM215DB-T02 Màn hình máy tính để bàn 21,5 inch Màn hình IPS 60HZ FHD
Tên thương hiệu: PANDA
Số mẫu: LM215DB-T02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Mô hình bảng điều khiển:
LM215DB-T02
Kích thước bảng điều khiển:
21,5"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI
Khu vực trưng bày:
476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Mở viền:
479,84(Rộng)×271,31(C) mm
Kích thước phác thảo:
495,5(W)×292,2(H)×12(S) mm
Cân nặng:
1.85Kgs (Điển hình)
Đăng kí:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 Đơn vị / Đơn vị mỗi tháng
Làm nổi bật:
Màn hình máy tính để bàn LM215DB-T02
Màn hình máy tính để bàn 21
5 inch
Mô tả sản phẩm
LM215DB-T02 Màn hình máy tính để bàn 21,5 inch Màn hình hiển thị 60HZ FHD IPS
LM215DB-T02Thông tin chi tiết sản phẩm :
GẤU TRÚCMÀN HÌNH LCDMàn hình LM215DB-T02
thương hiệu bảng điều khiển GẤU TRÚC
Mô hình bảng điều khiển LM215DB-T02
Kích thước bảng điều khiển 21,5"
Loại bảng điều khiển a-Si TFT-LCD , LCM
Nghị quyết 1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI
Định dạng pixel Sọc dọc RGB
Khu vực trưng bày 476,64(Rộng)×268,11(C) mm
Mở viền 479,84(Rộng)×271,31(C) mm
Kích thước phác thảo 495,5(W)×292,2(H)×12(S) mm
Mặt Chống lóa, Lớp phủ cứng (3H)
độ sáng 250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản 1000:1 (Điển hình) (TM)
Góc nhìn 85/85/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị TN, Thường Trắng, Truyền
Thời gian đáp ứng 5 (Điển hình)(Tr+Td)
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu 72% NTSC
Loại đèn 15S4P WLED, 30K giờ, Không cần trình điều khiển
Tính thường xuyên 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Cân nặng 1.85Kgs (Điển hình)
Đăng kí Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 chân Đầu nối
Điện áp đầu vào 5.0V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C;Nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 60 °C
LM215DB-T02 Quan trọng:
LM215DB-T02 Thanh toán và Thuế:
1.Alipay được ưu tiên và an toàn
LM215DB-T02vận chuyển và Đóng Gói:
LM215DB-T02 Màn hình máy tính để bàn 21,5 inch Màn hình IPS 60HZ FHD 0
LM215DB-T02 Chi tiết vận chuyển:
2. Thời gian giao hàng phụ thuộc vào quốc gia và địa điểm đến.
4. Thời gian vận chuyển chung
1) Vận chuyển khẩn cấp:
DHL,UPS,TNT,Fedex, đến 3-7 ngày trên toàn thế giới.
2) Phương thức vận chuyển tiêu chuẩn:
Đếm châu Âu: Nga, Tây Ban Nha, Anh, Pháp, Hà Lan, v.v. 10-20 ngày
Bắc Ameriacan Quốc Gia: MỸ, Canada, vv 7-20 ngày.
Các nước châu Á: Singapore, Malaysia, Nhật Bản, Ấn Độ, v.v. 13-20 ngày
Các Nước Từ Xa khác: 25-45 ngày
Câu hỏi thường gặp về LM215DB-T02:
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán củaLM215DB-T02?
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận T / T, Paypal, công đoàn phương Tây.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một số lượng lớnLM215DB-T02?
A: Tất nhiên! Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ giảm giá cho bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM215DB-T02?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM215DB-T02?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%